ผู้เขียน หัวข้อ: เราต้องรอจองรถนานๆอีกนานแค่ไหนครับ?  (อ่าน 2820 ครั้ง)

ออฟไลน์ honoiuiu

• Full Member
สงสัยมากมายมันเกี่ยวกับน้ำท่วมครั้งล่าสุดรึเปล่าครับ?หมายถึงครั้งใหญ่นะฮะที่เอาอยู่อ่ะพอดีตอนนั้นยังไม่สนใจเรื่องรถ

ออฟไลน์ MoLee

• Hero Member
Re: เราต้องรอจองรถนานๆอีกนานแค่ไหนครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 20:55:19 »
ถ้าสำหรับ city กับ Jazz อาจจะใช่ครับ ส่วนค่ายอื่นๆ ณ ตอนนี้ ส่วนมากเป็นผลมาจาก ภาษีรถคันแรกครับผม
ยกเว้นรถกระบะบ้างยี้ห้อ ที่เอาแต่ส่งออกนอกซะเยอะเชียวทิ้งคนจองจนลืม (แอบแค้นอยู่ลึกๆ :-X )

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
Re: เราต้องรอจองรถนานๆอีกนานแค่ไหนครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 08:14:25 »
อ้าว จริงเหรอครับ เป็นจอดอยู่เป็นกุรุสผ่านเกือบทุกวันเต็มลานจอดทุกวัน
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ tew

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 12:15:56 »
ไปมิตซู ซิครับ ปาเจโร สปอร์ต รับรถทันที

ออฟไลน์ MoLee

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 21:16:13 »
อ้าว จริงเหรอครับ เป็นจอดอยู่เป็นกุรุสผ่านเกือบทุกวันเต็มลานจอดทุกวัน
โหย! ตอนนี้ตัวWT ทั้ง 3.2 และ2.2 ยังไม่มีกำหนดส่งรถทั้งหมดเลย แล้วรถพวกนี้มันคืออะไรเนี้ย Ford Thailand !! :'(