ผู้เขียน หัวข้อ: เอารูปงานโชว์รถที่ central Phuket มาฝากครับ  (อ่าน 5317 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
มาธุระที่ภูเก็ตแวะมาเดินที่เซนทรัลเลยเจอ DAD มาออกบูธเลยถ่ายรูปมาฝากครับ

audi q3 MTM 2.0TFSI

citreon DS3

citreon DS4

ภายใน DS4

skoda superb combi ผมว่ามันสวยกว่าตัว sedan นะ

ข้างหลัง combi กว้างขวางเอนกประสงค์

สุดท้ายพิเศษสุดครับ ภายในspyker ขออนุญาตเจ้าหน้าที่เข้าไปถ่ายเรียบร้อย

ชุดเกจ์วัด+สวิตซ์อลังการงานสร้าง หนังหลุยส์วิตองที่หุ้มก็นุ่มมากๆเลย

เจอคุณ eight ด้วยครับมาเปิดโชว์รูมใหม่ที่ภูเก็ต

ปล. ใช้กล้องมือถือถ่ายนะครับไม่ชัดต้องขออภัยด้วย

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
Re: เอารูปงานโชว์รถที่ central Phuket มาฝากครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 20:37:49 »
ชอบ Citreon DS4 อ่ะสวยเคยได้สัมผัสตัวจริงข้างนอกสวย วัสดุภายในดี

ออฟไลน์ TnP_PKt

Re: เอารูปงานโชว์รถที่ central Phuket มาฝากครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 21:05:37 »
อ้้้้ากกก!!!!! ผมอยู่ภูเก็ตแท้ๆยังไม่รู้ข่าวเลยคับ

ว่าไปออกบูธที่เซนทรัล ช่วงนี้ไม่ได้ไปเลยย

ฝึก นศท. เหนื่อยม้ากกก สงสัยวันเสาร์นี้ต้องไปซะละ

ปล.ผมว่าถ้าทำการตลาดดีๆพยายามออกบูธบ่อยๆ

สลับกันไปมาโอกาสที่คนภูเก็ตจะซื้อมีสูงคับ ที่สำคัญขอ

การบริการที่โอเค ไม่ต้องหรูเลิศแต่ปัญหาจบก็โอเคแล้วหละคับ

gunz13096

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 21:18:06 »
รูปสุดท้ายภายในคลาสสิคมากๆ ดูย้อนยุคไปเลย

ออฟไลน์ eight

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 22:34:46 »
ยินดีที่ได้เจอคับผม เสียดายที่ไม่มีโอกาสคุยยาวๆเท่าไหร่เพราะงานจัดกันไม่ค่อยเรียบร้อยมากๆ แถมหลังคาเซ็นทรัลรั่ว 10 กว่าจุด 5555
ตอนนี้ผมกลับมา กทม แล้วครับแต่เดี๋ยวเช้าวันเสาร์ก็บินกลับลงไปอีก  :D

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 11:08:47 »
รถสวยดีครับ
ปล.ใช้มือถือรุ่นอะไรหรอครับ
ไม่มีระบบป้องกันการสั่นไหวใช่มั๊ยครับ มันมัวและสั่นมากเลย

ออฟไลน์ kamphola

• Full Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 12:06:01 »
จิตใจดีครับ ...แต่ต้องปรับปรุงคุณภาพภาพหน่อยนะครับ  ;D

ออฟไลน์ chaiz

• Sr. Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 12:49:47 »
อยากได้ Q3 MTM  8)

ออฟไลน์ Arado_kung

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 21:59:55 »
BB 9700 ครับ เมื่อก่อนมันถ่ายรูปสวยกว่านี้แต่ตอนนี้ฝุ่นมันเข้าไปอยู่ในเลนส์บานรูปเลยออกมาเป็นอย่างที่เห็นเนี่ยแหละ  :'(  :'(  :'(