ผู้เขียน หัวข้อ: LancerEX ของไทยเป็นตัว minor change หรือเปล่าครับ  (อ่าน 3517 ครั้ง)

ออฟไลน์ bungy

• Full Member
Lancer EX ของไทยเป็นตัว minor change หรือเปล่าครับ

เพราะว่า Lancer 2010 ที่ USA นั้น ไฟท้ายแบบใส ครับ เหมือน ประเทศเราเลยครับ

ถ้าไม่ใช่ นี้อีกนาน ไหมครับ กว่าจะ minor change อ่ะครับ

แล้ว lot ที่ใช้ชิ้นส่วนประเทศไทย นี้ประมาณเมื่อไรครับ เผื่อราคาถูกลง เพราะผมชอบภายนอก อ่ะครับ เท่ห์ ดี

ขอบคุณครับ

;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: LancerEX ของไทยเป็นตัว minor change หรือเปล่าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2009, 12:10:30 »
1. เป็นตัวมาตรฐานครับ ไม่ใช่ไมเนอร์เชนจ์

2. เมืองนอกยังไม่ไมเนอร์ แต่คงมีเร็วๆนี้ เมืองไทย อีกนานแน่ครับ

3. ไม่ทราบครับ แต่ต่อให้มีชิ้นส่วนจากไทยเยอะขึ้น ราคาอาจจะไม่ลดลงอยู่ดีครับ

ออฟไลน์ MAXQ

• Full Member
Re: LancerEX ของไทยเป็นตัว minor change หรือเปล่าครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 22:29:45 »
โห.........โหดจังเลยนะครัย มืตซู