ผู้เขียน หัวข้อ: มีข้อสงสัยครับ รถที่ติดสติกเกอร์โฆษณา สินค้าต่างๆ นี่เขาไปรับงานจากไหนนะครับ  (อ่าน 6329 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
สงสัยครับ เคยเห็นรถติดสติกเกอร์โฆษณาสินค้าต่างๆ

เป็นแบบครึ่งคัน เต็มคัน

อยากทราบว่าเราสามารถไปรับงานได้ไหมครับ และมีเงื่อนไขอย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

ปล. ถ้ามีรับงาน โปรด PM ด้วยครับ  :)

ออฟไลน์ pongisra

• Hero Member
Check PM ด้วยครับ ของญาติผมเอง

รู้สึกจะเป็นเจ้าเดียวในไทยนะครับ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
Check PM ด้วยครับ ของญาติผมเอง

รู้สึกจะเป็นเจ้าเดียวในไทยนะครับ
ขอบคุณครับ  ;)

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
จขกท. อย่าอยากได้เงินเลยครับ ผมเห็นจะๆคาตารถเมล์ที่ติดโฆษณาตอนลอกออกมาสีรถลอกเป็นแผ่นๆกับคราบกาวกระจายอยู่ทั่วคันเลย  :o  :o  :o บอกตรงๆผมกลัว warp รถที่เข้าทำกันผมยังกลัวเลยว่านานไปสีมันไม่ลอกตอนเอาออกแน่เรอะ

ออฟไลน์ north

• Sr. Member
ผมก็อยากรู้เรื่องเงื่อนไขการพิจารณาเลือกรถเหมือนกันคับ

แต่เท่าที่ทราบคือต้องดูว่าเส้นทางที่เราจะขับรถผ่านในทุกๆวันจะผ่านพื้นที่หรือกลุ่มเป้าหมายของสินค้าตัวนั้นๆหรือเปล่า