ผู้เขียน หัวข้อ: Mitsubishi Pajero Sport ตัว gls กับตัว GT ต่างกันตรงไหนบ้างเหรอคับ  (อ่าน 10911 ครั้ง)

ออฟไลน์ pawaritnakub

• Newbie
  • *
Mitsubishi Pajero Sport ตัว gls กับตัว GT ต่างกันตรงไหนบ้างเหรอคับ
ที่ผมรู้ก็มี
1.ราวหลังคา
2.จอทัชสกรีน
3.ฟรอนท์
4.แอร์ออโต้
5.นาฬิกา
แล้วมีอะไรอีกบ้างคับ

ออฟไลน์ ple_sticker_phuket

• Sr. Member
  • รถดี ไม่จำเป็นต้องขายดี แค่ขี่แล้วมีความสุข ก็เพียงพอแล้ว
    • http://www.facebook.com/plesticker
เบาะหนัง   ไฟซีนอนท์  เบาะไฟฟ้าคู่หน้าสองตัว    airbag ฝั่งคนนั่ง       ระบบปัดน้ำฝนออโต้  ที่ฉีดน้ำ โคมไฟหน้า 

คนดีขับโตต้า คนบ้า ขับมิตซู

ออฟไลน์ pca

• Jr. Member
  • **
ไฟหน้าเปิดปิดออโต้พร้อมปรับสูงต่ำออโต้
ล้อ 16กะ17
ครูสคอนโทรล
แพดเดิ้ลชิฟ
ช่องจ่ายไฟ 12v หน้า กลาง หลัง (gls รู้สึกจะไม่มีตรงกลาง)
ที่เก็บแว่นเหนือศรีษะ
ที่บังแดดฝั่งคนขับก็ต่างกัน แต่จำไม่ได้ละว่าต่างกันยังไง
พรมปูพื้นจากโรงงาน (gls ไม่มี)
ลำโพง 6 กะ 4 ตัว
ระบบล็อกประตูกันเด็กเปิดประตูจากภายในสำหรับประตูหลัง
สัญญานกันขโมย
เซ็นเซอร์ถอย
และเฉพาะ 4wd GT จะไดัสปอยเลอร์หลังจากโรงงานครับ

GT น่าเล่นกว่าเยอะครับ ออปชั่นต่างกันเยอะมาก

syamana

• บุคคลทั่วไป
ราคา YES SIR ;D ;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ไฟหน้าเปิดปิดออโต้พร้อมปรับสูงต่ำออโต้
ล้อ 16กะ17
ครูสคอนโทรล
แพดเดิ้ลชิฟ
ช่องจ่ายไฟ 12v หน้า กลาง หลัง (gls รู้สึกจะไม่มีตรงกลาง)
ที่เก็บแว่นเหนือศรีษะ
ที่บังแดดฝั่งคนขับก็ต่างกัน แต่จำไม่ได้ละว่าต่างกันยังไง
พรมปูพื้นจากโรงงาน (gls ไม่มี)
ลำโพง 6 กะ 4 ตัว
ระบบล็อกประตูกันเด็กเปิดประตูจากภายในสำหรับประตูหลัง
สัญญานกันขโมย
เซ็นเซอร์ถอย
และเฉพาะ 4wd GT จะไดัสปอยเลอร์หลังจากโรงงานครับ

GT น่าเล่นกว่าเยอะครับ ออปชั่นต่างกันเยอะมาก

ตามนี้ครับ งบถึงจัดท็อปเลย

ปล.GT มาที่ฉีดน้ำโคมไฟหน้าด้วยครับ