ผู้เขียน หัวข้อ: My First Review : Honda Freed SE MC 2012 รถตู้เล็กแสนลั้นล้า ราคา OK (สีน้ำตาล)  (อ่าน 56993 ครั้ง)

ออฟไลน์ -uมส๑-

• Jr. Member
  • **
ตัวน้ำตาลมาใหม่สวยดีนะครับ ราคา ok. เลยครับ ขอบคุณสำหรับรีวิว ดีๆนะครับ  :-*

ออฟไลน์ yod artstu

• Hero Member
โฮกกก
อยากได้ เข็มขัดนิรภัยปรับสูงต่ำ กับชุดเบาะหน้าหลัง
เอามายัด freed ผมจัง ;D
: )

ออฟไลน์ Pong000

• Sr. Member
ผมว่ามันเป็นมินิแวนที่คุ้มที่สุดแล้วละครับในตอนนี้

อะไรที่ควรใส่มาให้ตอนแรกก็ใส่มาให้หมดแล้ว ยินดีด้วยกับรถใหม่ครับ รถสวยมากก :)

ออฟไลน์ vellcap

หึหึ แค่ทำราคามาดีๆ ก็ขายออกสบายๆแล้ว
รถดี น่าใช้ แต่ราคาสูงไป(ตอนเปิดตัว)
ไม่เหมือนบางรุ่นในค่าย Honda รถไม่ดี ถึงลดราคามาก็ยากที่จะขายออก(นอกจากจะลดเยอะๆจริงๆ)

ออฟไลน์ boontarin

• Newbie
  • *
โดยปกตืแล้ว ผมไม่ค่อยจะชอบรถทรงนี้เท่าไหร่ คันนี้ก้อเช่นกันครับ แต่ที่ชอบมากๆและเห็นว่า เหมาะกับการใช้งานในชีวิตดี
คือตรงคอนโซลหน้าที่เป็นที่วางของครับ เห็นแล้วชอบครับ มันดูเหมือนนั่งใน counter ร้านอาหารเลยครับ

ความจริงถ้าเค้าแถมไอ้แผงหนืดๆใว้วางของให้เข้ารูปด้วยล่ะก้อ เจ๋งไปเลย
Freedom is the rights of all sentient beings.

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ยินดีด้วยครับ รุ่นนี้ปิดจุดอ่อนทุกอย่างแล้วมั้งนะ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ยินดีด้วยครับ รุ่นนี้ปิดจุดอ่อนทุกอย่างแล้วมั้งนะ

ใช่ๆ ได้ครบหมด แต่ข้อเสีย ก็ตรงช่วงล่างนิ่มจนเมา(พี่เมาเองคนเดียว)

นอกนั้น OK เลย วิ่งในเมืองได้ 10 ขึ้นด้วยครับ