ผู้เขียน หัวข้อ: รออ่าน รีวิว-พรีวิว รถใหม่ 1 เดือนแล้วจ้า สงสัยคุณ J!MMY งานล้นมือ  (อ่าน 6835 ครั้ง)

ออฟไลน์ นครอัญมณี

• Hero Member
    • นครอัญมณี
ส่งกำลังใจไปช่วยเขียน(ปั่น)ต้นฉบับ

เนื้อหาเยอะ ก็หยั่งงี้แหละ ต้องใช้เวลาหน่อย

ผู้ชมทางบ้าน รออ่านอยู่นะจ๊ะ... ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2012, 22:25:46 โดย นครอัญมณี »
รักรถมาก
รักครอบครัวมากกว่า
รักชาติ-ศาสน์-กษัตริย์มากที่สุด

ออฟไลน์ pinggiyam

• Jr. Member
  • **
รอReview สวิฟด้วยคนครับ เห็นคุณJimmy บอกว่าจะออกอาทิตย์ที่แล้ว ;D ;D

ออฟไลน์ Headman

รอคลิปคร๊าบบ

เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ส่งกำลังใจให้คุณจิมมี่และทีมงานครับ :D

ออฟไลน์ -uมส๑-

• **
ส่งกำลังใจให้คุณจิมมี่และทีมงานครับ :D
ร่วมส่งด้วยจ้า  :D

ออฟไลน์ mcat231032

• Sr. Member
รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
คลิปตัวเกียร์ออโต้มีออกไปแล้วครับ
ส่วนคลิปเกียร์ธรรมดานั้นผมส่งมอบให้ฝ่ายตัดต่อไปแล้ว
น่าจะเป็นคิว1หรือ2ถัดไป อันนี้ไม่น่าจะทำนานเพราะเนื้อหาส่วนมาก
พูดไปในคลิปตัวเกียร์ออโต้แล้ว จะเพ่งเฉพาะจุดที่เกียร์ธรรมดาต่างจากออโต้ครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Blacksheeper

• Newbie
  • *
ยังไง พี่ J!MMY  ก็อย่าลืมดูแลสุขภาพด้วยนะครับ   และก็ขอขอบคุณครับ ที่ทำรีวิวดีๆๆ ให้พวกเราได้อ่านอยู่ตลอด

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
วีคที่ผ่านมา มีเทสต์รถ
วีคนี้ เมื่อช่วงเย็นวานนี้ เพิ่งประชุม สารพัดเรื่องหนักๆ
เพิ่งกลับถึงบ้านได้ชั่วโมงนึง

วันนี้มีลองรถพิเศษ แล้วยังต้องไปรับรถใหม่มาเทสต์ต่อเนื่องอีก 1 รุ่น
วันศุกร์ ก็ยังต้องกลับไปโลเกชันเดิม ลองขับรถอีกรุ่นหนึ่ง พิเศษพอกัน
ลงเว็บเหมือนกัน

ปีนี้ อยากถามบริษัทรถทั้งหลายว่า เลิกเปิดตัวรถใหม่กันได้หรือยัง?
ทำรีวิวไม่ทันแล้ว!

ออฟไลน์ il Rewki' N. li

• Full Member
  • Passioned in a Magic which called "CARS" ,,* i Luv
ผมว่าต้องมีหลายรุ่น.. ที่พี่จิมต้องตัดสินใจ
ดองข้ามปี

5555
ตุลาแล้วพี่

ปีนี้เปิดตัวกัน มีงานไม่วางมือเลยนะคับ
สู้ๆคับ
หลงใหลใน "รถยนต์" ... เวทย์มนต์ที่ตราตรึง...

ออฟไลน์ Hardez

• Newbie
  • *
  • IT's ME
วีคนี้ เมื่อช่วงเย็นวานนี้ เพิ่งประชุม สารพัดเรื่องหนักๆ

วันนี้มีลองรถพิเศษ แล้วยังต้องไปรับรถใหม่มาเทสต์ต่อเนื่องอีก 1 รุ่น
วันศุกร์ ก็ยังต้องกลับไปโลเกชันเดิม ลองขับรถอีกรุ่นหนึ่ง พิเศษพอกัน

ปีนี้ อยากถามบริษัทรถทั้งหลายว่า เลิกเปิดตัวรถใหม่กันได้หรือยัง?

สู้ๆครับพี่จิมมี่ ดูแลสุขภาพด้วยครับ ส่วนตัวชอบดูคลิปเพลินดี ไม่ค่อยชอบอ่านเท่าไหร่แต่ก็ยังอ่านไม่รู้ทำไม
ปล.แอบฮาตรง "ปีนี้ อยากถามบริษัทรถทั้งหลายว่า เลิกเปิดตัวรถใหม่กันได้หรือยัง?
ทำรีวิวไม่ทันแล้ว!"

ออฟไลน์ Devil13

มาเป็นกำลังใจให้ครับ  ขอให้ทีมงานทุกคนรักษาสุขภาพด้วยครับ
งานคุณภาพระดับพรีเมี่ยมมันก็ต้องใช้เวลาหน่อย  ;D

ออฟไลน์ vichaitre

มารออ่านเหมื่อนกัน เป็นกำลังใจครับ

ออฟไลน์ YenChar

เด๋วนี้ ผมชอบดูคลิปมากกว่ารีวิวอีกครับ

ออฟไลน์ YellowandBlue

• Newbie
  • *
รออ่าน swift full review ครับ สู้ๆครับ ;D

ออฟไลน์ Jaijajug

• **
เป็นกำลังใจให้ทีมงานคุณภาพ อีกหนึ่งเสียงครับ ผลงานดีๆ มีคนเฝ้ารออย่างนี้แหละครับ ผมก็รออ่าน เจ้าเทรลเบลเซอร์ 2.5 อยู่ครับ ถ้าผลรีวิว ออกมาดี ก็คงออกไปจองเลยครับ  ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ MC Stradale

เปิดตัวรถเยอะจัด 555

ยังไม่ก็สู้ครับทีมงานทุกคน!!!!

ออฟไลน์ Scarecrowman

มารออ่านด้วยคนครับผม...เอาใจช่วยทีมงานทุกคนนะครับ หาเวลาพักผ่อนบ้าง

ออฟไลน์ okovski

• Newbie
  • *
ลงชื่อรอ full review swift ด้วยคนครับ เดี๋ยวนี้นั่งเฝ้าหน้าเว็บ รีเฟรชเช้าเย็นเลยทีเดียว

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
สู้ๆนะครับ

ผมรอได้ รีวิวดีๆแบบนี้

รอพี่แพนกับพี่จิม

:D :D :D

ออฟไลน์ Alzfredz

• M/T Addicted!!
ตามมาส่งกำลังใจให้พี่จิมมี่กับพี่แพนเหมือนกันครับผม =w=/

พักผ่อนเยอะๆ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ ^^

มาอ่านแล้วฮาที่ตรงนี้เหมือนคนอื่นๆ ที่

"ปีนี้ อยากถามบริษัทรถทั้งหลายว่า เลิกเปิดตัวรถใหม่กันได้หรือยัง?
ทำรีวิวไม่ทันแล้ว!"

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Life didn't promise to be wonderful. So, we have to make it wonderful with our hands!!

ออฟไลน์ whoami

รออ่านเหมือนกัน เป็นกำลังใจให้อีก 1 เสียงครับ  :D

ออฟไลน์ Xtrail

• **
เอาเป็นแค่"พรีวิว"ให้มีอ่านก่อนเล่นๆ ก็ดีครับเหมือนกล้องถ่ายรูป เขาเสนอข้อมูลละเอียดแล้วความคิดเห็นเล็กน้อย แล้วค่อยเอาไปเพิ่มเป็น "รีวิว"ฉบับเต็มอีกที พอให้เข้ามาอ่านได้วันเว้นวันให้หายคิดถึง  ข้อมูลบางตัวที่ทำบางส่วนแล้วมันไม่ทันสมัยบางอันก็อยากอ่านเช่นF10เก่าเป็นต้นขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nekoyaki

;D เข้ามาแสดงตัวว่ารออ่านรีวิวใหม่อยู่เหมือนกันครับ  ;D

ออฟไลน์ MUK

สังสัยถ้าคุณ j!immy ขับได้ครั้งละสองคันพร้อมกันคงทำไปแล้ว

ขอบคุณทุก รีวิวที่ทำครับ อ่านแล้วเพลินดีครับ
 :)

ออฟไลน์ 6162002

เด๋วนี้ ผมชอบดูคลิปมากกว่ารีวิวอีกครับ
+1 ด้วยคนครับ  ;D ;D

ออฟไลน์ aooooob

• Newbie
  • *
ลงชื่อรอ full review swift ด้วยคนครับ เดี๋ยวนี้นั่งเฝ้าหน้าเว็บ รีเฟรชเช้าเย็นเลยทีเดียว

+1 เสียง