ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความคิดเห็นหน่อยครับ VOLKSWAGEN SCIROCCO , BMW X1, BENZ C200 ST ราคา 2.2 ล้านทุกคัน  (อ่าน 17994 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rock N' Rolla

• Full Member
C200 Standard ครับ

ออฟไลน์ Cpete

• Full Member
ผมมองระยะยาวนะ สำหรับรถพวกนี้ เป็นc200 แล้วแต่ต่อเอา ไม่แพงมาก แล้วก็ขับได้ดี ถ้าจะขับไม่กี่ปีก็Sirocco เพราะว่าขายเร็วราคายังพอรับได้

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
เป็นอะไรกันนักหน ลืมใส่ตัว t ทุกทีเลย

ออฟไลน์ SignifeR

• Hero Member
  • Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
จริงๆจะบอกว่า VW อะไหล่ไม่ได้หายากหาเย็นอย่างที่คิดเลยครับ ถ้าเป็นผมนะ ผมเลือก กอล์ฟ แทนเซียร๊อคโคอ่ะ
เหตุผลไม่มีอะไรมาก เพราะมันมีหลายประตูเหมือน อีกสองค่ายที่เป็นช๊อยส์และขับสนุกพอๆกันกับ เซียร๊อคโค

ถ้าคุณศึกษาลงลึกๆเรื่องอะไหล่รถ (เหมือนผม) จะรู้ว่าอะไหล่ของ VW หาง่ายที่สุดในเอเชียกันเลยทีเดียว....
เหตุผลคือ เป็นรถยุโรปค่ายแรกที่ขายในประเทศจีนครับ...เพียบๆ
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011