ผู้เขียน หัวข้อ: // อีกสักครู่ เอารีวิว สั้นๆ ของรถคันนี้ ไปอ่าน รอ Swift ก่อนละกันนะครับ //  (อ่าน 5930 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ช่วงนี้สาหัสเหมือนเคยครับ

เอารีวิวนี้ไปอ่านฆ่าเวลา รอ Swift ก่อนละกันนะครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

Boxster 2012 มันสวยกว่าเดิมเยอะเลย
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
นี้แน่เลยเซอร์ไพรส์ที่พี่จิมบอก  :) รถสวยมากเห็นตัวจริงมาที่เกรย์แห่งหนึ่ง จะรออ่านรีวิวครับ

ออนไลน์ Devil13

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ
พักผ่อนบ้างนะครับพี่จิมมี่  ;D

Junior22

• บุคคลทั่วไป
อันนี้มันไม่ฆ่าเวลาแล้วครับพี่ รถในฝันของหลายๆคนเลย

ปล ทำไมลายล้อมันทะแม่งๆไม่เข้ากับรถเลย

ออฟไลน์ chaiz

• Sr. Member
ก่อนนี้แอบทายในใจว่าเซอร์ไพร์สจะได้อ่าน full review panamera แต่ก็คิดว่า คงไม่น่าจะเป็นไปได้

ปรากฏว่า ได้อ่านเซอร์ไพร์สยี่ห้อเดียวกันแทน อิอิ

ออฟไลน์ YF-19

• Sr. Member
สุดจริงครับ "จัดมา" รอชมครับ ;D ;D ;D
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ tathedarknight

• Full Member
กางมุ้งรอเสพย์ให้หายคิดถึงก่อน

ออฟไลน์ yossapatiso

อันนี้มันไม่ฆ่าเวลาแล้วครับพี่ รถในฝันของหลายๆคนเลย

ปล ทำไมลายล้อมันทะแม่งๆไม่เข้ากับรถเลย
ลายนี้ผมว่าเหมือน911ครับ

ออฟไลน์ KIK_BOSE

เย้ แสดงว่า Full review SWIFT ก็ใกล้มา่แล้วดิครับ ที่บ้านบอกรออ่านก่อน ว่าจะไปจอง swift เกียร์ธรรมดากันแล้วหละครับ