ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับ bmw x6 ในเมืองไทยตอนนี้หน่อยครับ  (อ่าน 3062 ครั้ง)

ออฟไลน์ tphn1234

• Newbie
  • *
ตอนนี้เนี่ย bmw Thailand เริ่มขาย bmw X6 รุ่นใหม่รึยังครับ (รุ่นที่มี adaptive LED headlights)

ออฟไลน์ Alcatraz

• Hero Member
Re: สอบถามเกี่ยวกับ bmw x6 ในเมืองไทยตอนนี้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 20:04:59 »
ตามในเวปเลยครับ ถ้ามาแล้วก็อัปเดตทันทีถ้าในเวปเป็นตัวเก่าก็ยังไม่มา

รู้สึกว่ายังไม่มานะ ขนาด7 ไมเนอก่อนx6ยังไม่มาเลย

ออฟไลน์ prai

• Hero Member
Re: สอบถามเกี่ยวกับ bmw x6 ในเมืองไทยตอนนี้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 20:06:41 »
ส่วนตัวผมคิดว่า น่าจะได้นะครับ ถ้าไม่ได้ของเหลือสต็อกจริงๆ ถ้าอยากได้ก็ต้องสั่งใหม่ รอประมาณ 6 เดือนครับ

ออฟไลน์ ooprojectx

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 02:09:04 »
มาแล้วครับ X6 LCI  ที่ bmw TH
แต่ไม่มีไฟ adaptive LED headlights มาให้นะครับ เป็นไฟแบบเดิม แต่ตัดระบบ adaptive ออก
ไฟท้ายสวยกว่าเดิมครับ
ที่เปลี่ยนแปลงก็ภายใน ให้ เบาะ comfort seat มีนวด ปรับได้ละเอียดเหมือน S7
ผ้าเพดานเป็นสีดำ Antracite headliner 
จอกว้าง มี navi ให้ แต่ไม่มีกล้องหลัง
เบาะ 3 แถว 
เกียร์ 8 speed
door sill BMW EDITION
ไฟตัดหมอกย้ายตำแหน่ง
ไม่มีล้างไฟหน้า กันชนไม่มีรูหลอกเหมือนตัวเก่า