ผู้เขียน หัวข้อ: คุณจิมมี่ครับมีคนเอาข้อมูลreviewคุณไปแล้วไม่บอกที่มาและเครดิตครับ  (อ่าน 5017 ครั้ง)

ออฟไลน์ aksrisawat

• Newbie
  • *
พอดีไปเจอ ลองเข้าไปดูครับ ถ้าใช่ถือว่าแย่มากครับ ไม่บอกเครดิตและที่มา.
 http://www.thaisylphyclub.com/index.php?topic=1287

ออฟไลน์ pOckie

• Newbie
  • *
มันแค่ตารางเทียบสเปคกันหรือเปล่าครับ  ???

ขออภัยอย่างสูง เป็นตารางที่ HLM จัดทำไว้จริงๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2012, 08:55:20 โดย pOckie »

ออฟไลน์ Xtrail

• Jr. Member
  • **
เบาๆน่ะครับ  แต่ก็เรียงไว้สวยเลย อ่านง่ายดี

ออฟไลน์ Yojinboh!!

• Full Member
ผมเข้าไปดู ตอนนี้ admin เค้าขอบคุณเเละเพิ่ม credit เวปเราให้เเล้วนะครับ  ;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
มีเครดิตเว็ป HLM แล้วครับผม

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
คุณ Admin ของ ThaiSylphy ครับ

ขอบคุณมากๆครับ

นั่น เป็นงานของ คุณ แพน Commander CHENG ของเราครับ

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
คุณ Admin ของ ThaiSylphy ครับ

ขอบคุณมากๆครับ
นั่น เป็นงานของ คุณ แพน Commander CHENG ของเราครับ

เราเห็นกระทู้นี้เลยฝาก คุณเบียร์แจ้งประสานไปยัง แอดมินของทางนู้นเขาให้น่ะ
ขอบคุณ คุณเบียร์ ไว้ ณ ที่นี้ด้วย

กลัวเพื่อนจิมจะเม้งแตก 555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2012, 21:25:23 โดย SignifeR »
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ takzakub

• Full Member
ชอบสังคมที่เคารพกันแบบนี้ครับ   

ผิดก็ยอมแก้ไข  เยี่ยมมากครับ