ผู้เขียน หัวข้อ: เชียงใหม่นอกจาก save way มีร้านติดฟิลม์ไหนแนะนำอีกบ้างคับ  (อ่าน 7853 ครั้ง)

ออฟไลน์ kimmeng21

• Hero Member
ตอนนี้ท่าน NONT4477 แนะนำผมให้ไปที่ save way คับ

ลองติดต่อร้านดูแล้วก็ให้ข้อมูลใช้ได้เลยทีเดียว

แต่อยากทราบว่ามีสมาชิกท่านอื่นมีร้านในใจที่ฝีมือเนี้ยบๆอีกบ้างหรือป่าวคับ

ขอบคุณคับ
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
มีอีกครับ ;)
คือ Save Way เค้าเป็นตัวแทน Lamina  ละก็เป็น Exclusive Shop แห่งเดียวใน ชม.เลยมั้ง (ไม่แน่ใจ)ฝีมือเนี้ยบใช้ได้จากที่ไปติดมา3คัน
ถ้า V kool ไปศูนย์ V Kool เส้น รพ.ประสาทได้เลยครับ ที่นี่ติดมา1คัน ดีสมราคา(แพง)
ละมีิอีกที่ Hifi Corner ติด Maxxma ราคาโคตรถูก(เริ่มทีื1700)  ฝีมือดีเจ้าของลุยเอง แต่อยู่ไกล(อ.สันกำแพง) และไม่ได้ติดห้องแอร์
ดังมากสำหรับคนงบน้อยครับ บางช่วงรอคิวกันยาวเลย
แนะนำได้ไม่มากเคยทำอยู่แค่นี้น่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2012, 20:31:46 โดย NONT4477 »
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ m_capulet

• Newbie
  • *
ร้าน tag อยู่หน้าbig c งานเยี่ยม สะอาด ติดในห้องแอร์ ครับ

ออฟไลน์ Skyforce

ขาประจำผมจะเป็นเรืองชัยยนต์ครับ ตรงใกล้ๆ แยกหนองประทีปเส้นสถานีรถไฟ ติด 3 M มาสองคันแล้วฝีมือเนี้ยบดี  ;D
- Toyota Collora GL
- Mitsubishi Cedia
- Honda City
- Toyota Altis
- Mazda 2

ออฟไลน์ 1212312121

• Full Member
..HIFI corner คับ แนะนำ เจ้าของร้านใจดีมาก ถ้าไปช่วงกลางวัน มีเลี้ยงข้าวด้วย เป็นร้านเล็กๆแต่ฝีมือไม่ธรรมดาเลยครับ มีเครื่องเสียงด้วย
..ปล. อย่าชวนแกคุยเรื่องถ้วยรางวัล ในร้านนะครับ เพราะแกจะคุยไม่หยุดเลย 55

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
..HIFI corner คับ แนะนำ เจ้าของร้านใจดีมาก ถ้าไปช่วงกลางวัน มีเลี้ยงข้าวด้วย เป็นร้านเล็กๆแต่ฝีมือไม่ธรรมดาเลยครับ มีเครื่องเสียงด้วย
..ปล. อย่าชวนแกคุยเรื่องถ้วยรางวัล ในร้านนะครับ เพราะแกจะคุยไม่หยุดเลย 55
เจ๊ ภรรยาเฮียแก ทำผัดกระเพราให้ผมกินอะครับ  ;D

แต่ก็แปลกใจ ร้านนี้ไม่ได้ติดห้องแอร์แต่หาเม็ดฝุ่นไม่ค่อยเจอ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Action

เจ๊ ภรรยาเฮียแก ทำผัดกระเพราให้ผมกินอะครับ  ;D

แต่ก็แปลกใจ ร้านนี้ไม่ได้ติดห้องแอร์แต่หาเม็ดฝุ่นไม่ค่อยเจอ

เอาใจลูกค้ามาก ถือว่าบริการดีมาก ๆ เลยครับแบบนี้ แต่เรื่องค่าอาหารนี้รวมในค่าฟิลม์เรียบร้อยแระครับ ;D
ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ Mr.Siri

• Jr. Member
  • **
saveway เคยติดมา ดีเลยครับ แต่ไม่มีวีคูล
วีคูลต้องไปที่สามแยกโรงพยาบาลประสาท ใกล้วัดสวนดอกครับ

ออฟไลน์ Ra32

ผมเคยไปใช้บริการที่นี่ครับ ร้านเชียงใหม่เซ็นเตอร์ฟิล์ม อยู่ตรงสี่แยกรินคำ ถ้ามาจากดอยสุเทพเลี้ยวซ้ายแยกรินคำเลยมานิดเดียวอยู่ซ้ายมือเลยครับ ติดตั้งในห้องแอร์ เห็นมีแผ่นรองหุ้มเบาะหุ้มคอนโซลระหว่างติดตั้งด้วย ฝีมือใช้ได้เลยครับ ราคาก็โอเคเลยครับ  :)   

ออฟไลน์ armyfst

น่าสนใจมากครับ...มันอยู่ตรงไหน...จะเอาอีแก่ไปติดคงจะดีไม่น้อย

ออฟไลน์ 1212312121

น่าสนใจมากครับ...มันอยู่ตรงไหน...จะเอาอีแก่ไปติดคงจะดีไม่น้อย

..อยู่แถวสันกำแพงคับ เลยแยกบ่อสร้าง ไปทางการไฟฟ้า (สันกำแพง-เชียงใหม่ สายเก่า)

ออฟไลน์ armyfst

อ้าว...แถวบ้านเราเลยนี่นา... :o