ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเขียนบทความเรื่องอากาศพลศาสตร์ของรถแข่ง(15 หน้า) ไม่ทราบว่าอนุญาตเผยแพร่ในเวปนี้ได้ไหมค  (อ่าน 35946 ครั้ง)

ออฟไลน์ Moojo

• Newbie
  • *
ตอนนี้ผมกำลังเขียนบทความเรื่องอากาศพลศาสตร์ของรถแข่ง(Race Car Aerodynamics) (ความยาวประมาณ 15 กระดาษ A4) ที่เขียนก็เพราะว่าสนใจรถรวมไปถึงเรื่องอากาศพลศาสตร์อยู่แล้ว
ส่วนตัวคิดว่าน่าจะเป็นประโยชน์มากหากว่าได้เผยแพร่ในสื่อต่างๆ เนื่องจากในประเทศไทยเรา ไม่ค่อยมีคนเขียนบทความเรื่องอากาศพลศาสตร์ของรถยนต์มากเท่าไหร่นัก
จึงอยากจะฝากบบทความนี้ไว้ใน headlightmag.com ไม่ทราบว่าทางเวปจะอนุญาตหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
สนใจครับ

ลองส่งมาก่อน ที่ [email protected] ครับ

อาจมีค่าตอบแทนเล็กๆน้อยๆ ครับ

ออฟไลน์ Moojo

• Newbie
  • *
ตอนนี้ขอเวลาอีกนิดนึงนะครับ
แก้ไขครั้งสุดท้าย + ใส่เอกสารอ้างอิง
จะพยายามส่งให้ภายในวันพฤหัสบดีครับ
ขอบคุณมากครับ