ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ไม่ทันไร X3 LCI [Minorchange] เริ่มทดสอบอีกแล้ว !! คนจองไว้ยังไม่ได้เลย !! ++  (อ่าน 5825 ครั้ง)

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
เป็นผมจองไว้แล้วยังไม่ได้นี่แบบเซ็งน่าดูเลยครับ :P

ส่วนของผมทำใจไว้แล้ว อีกไม่นานคงได้เห็น เตรียมตัวแปลงร่างแล้วด้วยครับอิอิ ;)

http://x3.xbimmers.com/forums/showthread.php?t=758374

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2012, 05:22:33 โดย LanCeLoT »

ออฟไลน์ choomodify

ขอถามหน่อยนะครับว่า LCI มันย่อมาจากอะไรครับ ผมไม่รู้จริงๆๆครับ

ขอถามหน่อยนะครับว่า LCI มันย่อมาจากอะไรครับ ผมไม่รู้จริงๆๆครับ
ไม่ทราบว่าย่อมาจากอะไร แต่มันคือ Minorchange นั่นหละครับ

ออฟไลน์ supremo

• Jr. Member
  • **
ที่รู้แน่ๆคนที่จองไว้ แล้วยังไม่ได้รถ ก็ดึงๆไว้ก็ได้ เพราะ ช่วง motor expo จะมี ไฟเลี้ยวตรงกระจกข้าง ประจูหลังไฟฟ้า และ eco proมาครับ ราคาแพงขึ้น1แสน

ออฟไลน์ Buffy

ไม่ทราบว่าย่อมาจากอะไร แต่มันคือ Minorchange นั่นหละครับ

LCI ย่อมาจาก Life Cycle Impulse ครับ

ออฟไลน์ vuthtichai

• Sr. Member
แบรนด์นี้ ถ้าชอบต้องจองเลย ถ้ารอดูๆ ก่อน เพื่อจะได้โปรดีๆ กลายเป็นรอทีไรไมเนอร์เชน ทุกที

ออฟไลน์ ChaY_ChonG

• Newbie
  • *
อะไรกันเนี่ย!!!~ คนจองไว้ยังไม่ได้รับรถกันเลย รอคิวเกือบปี นี่จะมา Miner Change กันแล้วหรอ >:(

หรือว่าตัวที่บอกว่าจะเพิ่มออฟชั่น ราคาเพิ่ม 1 แสนบาทจะปีหน้าจะขายกันปีหน้าเป็นตัว Miner Change เลยคิดเล่นๆน่ะคับ :P

อะไรกันเนี่ย!!!~ คนจองไว้ยังไม่ได้รับรถกันเลย รอคิวเกือบปี นี่จะมา Miner Change กันแล้วหรอ >:(

หรือว่าตัวที่บอกว่าจะเพิ่มออฟชั่น ราคาเพิ่ม 1 แสนบาทจะปีหน้าจะขายกันปีหน้าเป็นตัว Miner Change เลยคิดเล่นๆน่ะคับ :P
ไม่ใช่หรอกครับ Minorchange นี่ต้องรอเมืองนอกเค้าเปิดตัวเสียก่อนแล้วก็รออีกประมาณ 6 เดือนเป็นอย่างน้อยๆ กว่าไทยจะได้ยลโฉมครับ

ออฟไลน์ warez

• Sr. Member
ที่อเมริกาสั่งประกอบ เลือกทุกอย่างตามใจชอบใช้เวลา 21วัน แถมวิดีโอตอนประกอบให้ด้วย
ถ้าถูกหวยว่าจะสั่งสักคันเหมือนกัน