ผู้เขียน หัวข้อ: Honda Freed ก่อนที่Honda Thailand จะเอามาขาย มีเกรย์นำเข้ามาขายก่อนใช่ไหมครับ ?  (อ่าน 2817 ครั้ง)

jaesz

• บุคคลทั่วไป
จำได้ว่ามี freed จาก เจ้าไหนซักแห่งนึงนำเข้ามาขายก่อนHOnDA THAILAND ใช่รึเปล่าครับ ?

ถ้าใช่ ตอนนั้นขายเท่าไหร่ ใครพอจำได้รึเปล่าครับ ?

ออฟไลน์ Joii

• Sr. Member
ใช่ครับ ผมเคยเห็น 1,890,000 มีหลังคาแก้ว

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
เคยมีแล้วก็เจ๊งไปครับ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
เห็นออกมาวิ่งบ้างเหมือนกัน แต่ไม่กี่คันเอง ตอนนี้ไม่รู้ไปอยู่ไหนหมดแล้ว

ถ้าจำไม่ผิด ก่อนจะมี Freed พวก grey ก็เอา Mobilio มาขายอยู่แล้วใช่ไหมครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

เห็นออกมาวิ่งบ้างเหมือนกัน แต่ไม่กี่คันเอง ตอนนี้ไม่รู้ไปอยู่ไหนหมดแล้ว

ถ้าจำไม่ผิด ก่อนจะมี Freed พวก grey ก็เอา Mobilio มาขายอยู่แล้วใช่ไหมครับ

เท่าที่จำได้ว่าปี 2004 เคยมีเกรย์ชื่อ REVO (เจ๊งไปแล้ว)

นำเข้ารถมินิแวนเล็กมาเยอะ รวมถึง mobilio ด้วย
ลองนั่งแถว 3 แล้ว แคบมาก และอึดอัด
ไม่แปลกใจว่าขายสู้ Sienta ไม่ได้

jaesz

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ