ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลงว่า F10 ไม่สามารถใช้ ระบบสั่งงานด้วยเสียงได้ ใช่ไหมครับ  (อ่าน 2536 ครั้ง)

ออฟไลน์ Entropy

• Full Member
คือมันมีปุ่มมาให้ที่พวงมาลัย แต่พอกดมัน...นิ่งสนิท เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น หรือว่าผมใช้มันไม่เป็น
สามารถปลดจากการ coding ได้ไหม หรือต้องใส่อุปกรณ์เสริมเพิ่มไป
ใครรู้ช่วยตอบด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
528i Sport ??

ถ้าใช่ ใช้ไม่ได้ครับ ส่วนรุ่นอื่นใช้ได้หมด :P

ออฟไลน์ prai

ถ้าใช่ ใช้ไม่ได้ครับ ส่วนรุ่นอื่นใช้ได้หมด :P
สิทธิพิเศษสำหรับรุ่นย่อยนี้เหรอครับ?  :)

ออฟไลน์ MystogaN

สิทธิพิเศษสำหรับรุ่นย่อยนี้เหรอครับ?  :)
ใช่แล้วครับ ตอนใส่พวงมาลัย M สงสัยลืมต่อสายไฟ :P

ปล.พิเศษจุงเบยยย  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2012, 14:49:41 โดย LanCeLoT »

ออฟไลน์ Entropy

โอ้ว จริงๆด้วยแหะ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ freefall

มีก็เหมือนไม่มีครับ ผมใช้ e60 520d  มาจะ 5 ปีแล้วไม่เคยบอกให้มันทำงานได้ตามที่ต้องการเลยครับ :D