ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ กระทู้ถามไถ่ ชวนไปเจอกัน Pre-Meeting Vol.1 : 10 ตุลาคมนี้ สถานที่ ? /*-*/  (อ่าน 14095 ครั้ง)

ออฟไลน์ ekimike

• Jr. Member
  • **
  • ???
อีกหนึ่งเสียง ไปได้คับ

ออฟไลน์ MyName

• Hero Member
  • I'm............................
อยู่ไกลครับ เศร้า :'(
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Lovely_Car

• Sr. Member
มาConfirmว่าไปชัวร์ครับ

อิอิ

ออฟไลน์ Vaio man

• Jr. Member
  • **
เอาละดิ....ถ้าแถบที่พี่ๆจะจัด ผมไม่สะดวกที่จะไป แต่ถ้าเป็นแถวซอยอารีย์ยังพอมีหวัง
และเวลามันเลทมากกลับบ้านไม่ทันครับ นั้นผมขอยกเลิกครับ

แต่หวังว่าเจอพี่แพนในงานเครื่องบินนะ จะได้คุยกัน

ออฟไลน์ buibuiner

• Newbie
  • *
ถ้าอยู่กันจนร้านเลิกผมไปด้วยครับเดียวเลิกงานแล้วตามไปสมทบ ส่วนสถานที่ก็แล้วแต่นะครับ

ออฟไลน์ DENTE

• ชายใจสะออน
คือว่ามีครอบครัวแล้ว  แต่จะแวบไปครับ

อาจจะอยู่ไม่จบงานครับ  (ถ้าไม่ไกลเกินไปครับ)

อ้าวมาอ่านอีกทีเป็น Pre-meeting  เองแฮะ  แต่ร้านนี้ก็น่าไปกินครับ

สงสัยอาจจะพาเด็ก ๆ ไปกินก่อนเวลาครับ  ถ้ามีใครมากันก่อนคงได้เจอกันครับ

ไม่สามารถอยู่ค่ำมากได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 05, 2009, 13:56:41 โดย DENTE »
ตังมีไม่มาก  แต่อยากขับรถดีดี

ออฟไลน์ jane_9090

• ME+MINI=LOVE
บายครับ งานนี้

ต้องไปงานแต่งเพื่อนสนิทแถวรัตนาธิเบศร์แน่ะ

ไม่น่ากลับมาทัน โต๊ะจีนด้วย

ปล.ไม่เชียร์นวมินทร์ อเวนิวนะ ที่จอดรถแน่นมาก โค_รเบื่อเลย  :-\
A member of
New Mini Society
Vios-club
Newcitythailand.com
Ampmodelcar.net