ผู้เขียน หัวข้อ: เซนเซอร์ตัวนี้มีขายในไทยไหมครับ  (อ่าน 2563 ครั้ง)

ออฟไลน์ nattab_ac130

• Jr. Member
  • **

คิดว่ามันจะประมาณเท่าไหร่ครับ ดีหรือไม่หากซื้อมาติด มันจะน่ารำคาญไหม

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Re: เซนเซอร์ตัวนี้มีขายในไทยไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 00:11:22 »
บอกตามตรงนะครับ สำหรับเมืองไทยแล้ว โดยรวม ไม่น่าเวิร์คครับ ไม่เปิดไฟเลี้ยว เร่งเครื่องใส่คนข้ามถนน จี้ตูด มันทำกันเยอะแยะ
แต่ถ้าเจตนาดีจริงๆก็หาติดจากอีเบย์ดีกว่าครับ อีกอย่างคือบ้านเขาไม่มีแว้นขี่แทรกกันมั่วแบบนี้ ถ้าติด BLIS อาจจะร้องมั่วบ่อยก็ได้