ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดอยู่แถว สุขุมวิท 63 (เอกมัย) ไหมครับ ช่วยแนะนำที่พักด้วยครับ  (อ่าน 3860 ครั้ง)

ออฟไลน์ BENZIL

• Jr. Member
  • **
ที่ทำงานแฟนผมจะย้ายไป ที่ตึก SSP Tower สุขุมวิท 63 (เอกมัย)
มีใครพอรู้ที่พักแถวนี้บ้างไหมครับ งบประมาณ 5,000 บาทครับ

ปล.ปกติผมเช่าคอนโดเล็กๆเก่าๆอยู่แถว สุขุมวิท 71 (พระโขนง) แล้วก็ทำงานตึกเดียวกัน ใกล้ๆที่พัก แต่คนล่ะบริษัท แล้วไปกลับพร้อมกัน
ทีนี้ที่ทำงานแฟนจะย้ายที่ ก็เลยอยากย้ายไปพักใกล้ๆที่ทำงานแฟน เค้าจะได้ไปกลับเองสะดวกครับ เพราะเเวลาเลิกงานผมช้ากว่าเค้านิดนึง แล้วเค้าต้องรอตอนเราขับไปรับอีก

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Appenzell Swiss

• Full Member
งบประมาณ 5,000 บาท หมายถึงที่พัก ที่ค่าเช่าเดือนละ5,000 ใช่มั้ยอ่ะครับ
สภษ.(Proverb)14:15 คนเขลาเชื่อถือวาจาทุกอย่าง แต่คนหยั่งรู้มองดูว่าเขากำลังไปทางไหน

ออฟไลน์ BENZIL

• Jr. Member
  • **
งบประมาณ 5,000 บาท หมายถึงที่พัก ที่ค่าเช่าเดือนละ5,000 ใช่มั้ยอ่ะครับ
ใช่แล้วครับ ลืมบอกไปว่าเช่าครับ
พอรู้บ้างไหมครับ