ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาของ Captiva 2012 ดีเซล 2.0 ยังมีอยู่ไม๊ครับ แบบว่าอยากได้ครับ  (อ่าน 8695 ครั้ง)

ออฟไลน์ BOOBOOFCUNITED

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ vellcap

• Hero Member
2.0 LTZ MY 2012 มีลมเข้าฝั่งคนขับ  คอนโซลหน้าดัง  กระจกคู่หน้าขยับไปมาแบบน่าเกลียดมากเวลากดขึ้น-ลง(แต่ไม่มีปัญหาอะไร)
เสียงหวีดจากท่อแอร์ฝั่งขวาเวลาเปิดลมแอร์แรงๆ  ผมหาเจอแค่นี้ครับ

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
คันเร่งหน่วงๆครับ

ออฟไลน์ pca

• Jr. Member
  • **
น้ำมันเครื่องรั่ว ฝนตกน้ำเข้ารถ
ข้อมูลจากเว็บแคปหมูคลับครับ

ออฟไลน์ อ้วนซ่า

• Full Member
แบตพัง(บางคันผมยังไม่เจอ)

ออฟไลน์ Tui_PSG

• Sr. Member
สำหรับรถค่ายนี้ ยากที่จะรู้แน่ๆครับว่าปัญหาได้ถูกแก้ไขหรือยัง หรือมีปัญหาอะไรอย่างอื่นเพิ่มเติมหรือเปล่า จนกระทั่งผู้ใช้เจอเอง รถมีปัญหาเข้าศูนย์ หรือลากเข้าศูนย์

รีคอลก็ไม่เคยมี แก้ปัญหาแบบเงียบๆ ใช้วิธีส่งข้อมูลไปตามศูนย์ให้แก้ไขปัญหาเมื่อรถที่เข้าข่ายเข้ามารับบริการ แบบนี้ บางกรณีมันไม่ทันการณ์อ่ะครับ ลูกค้าเจอปัญหาซะก่อน บางรายถึงกับไปตายกลางทางซะก่อนก็มี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2012, 13:38:58 โดย Tui_PSG »

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
อย่าไปกลัว

ใจถึงก็ไปถึงครับ

ออฟไลน์ 12ay13an

• Full Member
ชอบก็จัดเลยครับ ส่วนปัญหานั้นก็ยังมีอยู่บ้างแต่สามารถเข้าศูนย์แก้ไขได้จบครับ  รถแทบทุกคันก็ล้วนมีปัญหากันทั้งนั้นแหละครับอยู่ที่จะเป็นมากเป็นน้อย บางคันก็โชคดีไม่เป็นอะไรเลย รถตลาดก็ไม่ใช่ว่าจะไม่มีปัญหานะครับ  รถยุโรปคันละหลายร้านยังมีเลย ;D

ออฟไลน์ Nikle_pk

ผมใช้มา 10 เดือน ไม่เคยพบปัญหาใดๆ ที่ใครๆพูดถึงเลยครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ decptt

ผมเจอปัญหาเดียวครับ
เงินในบัญชีมีไม่พอซื้อ  ;D ;D ;D

ปล. หมอข้างบ้านใช้อยู่ ไม่บ่นว่ามีปัญหาเลยนะครับ (ตามที่กล่าวมาทุกเรื่อง-- ไม่เกิดเลยครับ)

ออฟไลน์ BOOBOOFCUNITED

• Newbie
  • *
ขอบคุณทุกท่านนะครับ ที่มีข้อแนะนำดีอ่ะครับ หรือท่านใดมีข้อแนะนำอื่นๆก้อเชิญเลยนะครับ ขอบคุณครับ