ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่ารถที่เข้านโยบายรถคันแรกนั้น ขายไปแล้วกี่คันครับ  (อ่าน 1852 ครั้ง)

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
พอดีอยากทราบว่า ตั้งแต่มีนโยบายนี้ ทำให้คนสนใจซื้อรถทั้งหมดกี่คันเมื่อเทียบกับปีที่แล้วที่ไม่มีนโยบายนี้  พอจะหาข้อมูลได้จากใหนบ้างครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ superden

• Hero Member
น่าจะยังนับไม่ทันครับ เพราะบางคันก็ยังอยู่ระหว่างขั้นตอนการยื่นใช้สิทธิ์ ซึ่งต้องประกอบด้วยเอกสารนานาชนิด(เช่นภรรยาผมก็กำลังรอเอกสารอยู่) ดังนั้นผมว่ามันคงเยอะมากๆ อาจจะัซํก6แสนคันได้มั้ง

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
  • Hero Member
เหลือเวลาอีกนานแค่่ไหนพอทราบไหมครับ