ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องสริกเกอร์ติดรถหน่อย  (อ่าน 1985 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pluem_411

• Sr. Member
ถามเรื่องสริกเกอร์ติดรถหน่อย
« เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 20:11:33 »
คือจะหาสติกเกอร์ติดรถน่ะครับของbrio แบบที่คันสีดำตอน motorshow ไม่ทราบว่าหาได้ที่ไหนบ้าง
ก็ไม่รู้สินะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ออฟไลน์ -uมส๑-

• Jr. Member
  • **
Re: ถามเรื่องสริกเกอร์ติดรถหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 21:40:17 »
ไปร้านรับตัดสติ๊กเกอร์เลยครับ เอาลายไปให้เค้าดู และจอดรถให้เค้าวัดขนาดของลายที่เอาไปให้เค้าดู และเค้าก็จะตัดออกมา เราสามารถเลือกสีได้ด้วยครับ ส่วนราคาก็ขึ้นอยู่กับร้าน และชนิดสติ๊กเกอร์  ;D

ออฟไลน์ ple_sticker_phuket

• Sr. Member
  • รถดี ไม่จำเป็นต้องขายดี แค่ขี่แล้วมีความสุข ก็เพียงพอแล้ว
    • http://www.facebook.com/plesticker
Re: ถามเรื่องสริกเกอร์ติดรถหน่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 01:01:16 »
ในรูปเป็นสติีกเกอร์พิมพ์นะครับ  ไม่ใช่แบบตัด  แนะนำ ลุงแดง สติ๊กเกอร์เลยครับ    ลุงทำ ให้ทีมแข่ง toyota  honda   เป็นร้อยคัน  เลือกสติีกเกอร์ พิมพ์  3M  series  1080   เกรดดีกว่า พวก  Oracal 651  หรือ พวก  sticker จากจีน   ลอกออก   ไม่ต้องกลัวสีรถมีรอย

คนดีขับโตต้า คนบ้า ขับมิตซู