ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้ Proton Exora Turbo ตัวใหม่บ้างครับ อยากดู Review สนใจอย่างแรง  (อ่าน 27423 ครั้ง)

flogkung01

• บุคคลทั่วไป
สงสัยเหยียบเบรคแรงไปหน่อย แต่ก็ได้ผล Commentที่ออกมาค่อนข้างมีคุณภาพ ถึงแม้จะมีน้อยก็น้อยไปตามความนิยมรู้จักอย่างแท้จริง

ขออภัยไว้ ณ ที่แล้วแล้วกัน

ออฟไลน์ LimitedEdition

• Hero Member
ผมว่าแค่ "ขออภัย" คำเดียว น่าจะจบได้สวยกว่า
นี่ฟังแล้วเหมือนอยากมีเรื่องมีราวต่อ

ผมขอเน้นอีกทีนะครับ ว่าที่นี่ไม่นิยมดราม่า
ถ้าใช้เสียจนชิน ก็รบกวนปรับปรุงในคราวหน้า
แต่ถ้าติดจนเป็นนิสัย ขอเรียนตามตรงว่าที่นี่ไม่ต้อนรับครับ