ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ผมมีข่าวดีและข่าวร้ายสำหรับผู้ที่ตัดสินใจจะซื้อ BMW Diesel ครับ ++  (อ่าน 10569 ครั้ง)

ออฟไลน์ beerrl

• Hero Member
น้ำมันเมืองไทยคงใช้ไม่ได้  ;D
น้ำมันบ้านเราต้องพัฒนาก่อนครับ เครื่องดี technologyสูง ตอนนี้ต่างประเทศเขาไปถึง Euro6 กันแล้ว
แล้วตอน BMW ออกเครื่องตัวใหม่มา ผมว่า ต้องมี Euro 7 หรือ 8 แต่ บ้านเรายังแค่ 4 อยู่ คงจะใช้ได้ไม่ดี หรือ ใช้ไม่ได้นะครับบบ
Volvo 850GLT
Honda odyssey
Toyota Camry hybrid
Suzuki swift eco
Hyundai tucson crdi
Nissan Xtrail 2.0V 4wd
Honda Civic FC 1.8EL

ออฟไลน์ nai_innova

• Full Member
เอาอีกละ เพิ่งเอา 320d F30 มาทำรีวิวได้ไม่ทันไร มาใหม่อีกแล้ว
:Dเค้าคงกลัวว่าจิมมี่จะว่างมั๊ง  :D