ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าตา All New Toyota Vios น่าจะออกมาประมาณนี้แน่เลยครับ  (อ่าน 5648 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
จะภาพหลุดชิ้นส่วนที่เคยมีก่อนหน้านี้(ผมหากระทู้นั้นไม่เจอ :-\) กับภาพสเก็ตช์นี้ผมว่าน่าจะใช่หน้าตาของ New Vios 2013 แน่เลยครับผมเพราะมัน

ใกล้เคียงกันมากเลยครับ ถ้า New Vios ได้หน้าตาแบบนี้ผมว่าสวยเลยนะครับดู Sport ขึ้นเยอะจะได้สู้ New City ที่จะตามมาได้

http://www.mewminorchange.com/automotive-news-2012-11-04-01.html

เครดิต www.mewminorchange.com

ออฟไลน์ superden

Re: หน้าตา All New Toyota Vios น่าจะออกมาประมาณนี้แน่เลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 13:07:40 »
เหมือนมีคนเอาลงนะครับ ผมว่าผมเคยเห็น สีแดงๆอะ

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
Re: หน้าตา All New Toyota Vios น่าจะออกมาประมาณนี้แน่เลยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 15:22:17 »
ถ้าออกมาแล้วใกล้เคียงรูปต้นแบบจริงๆ ก้เหมือนพวกรถ ยุโรปเลยคับ

ออฟไลน์ Do!phinz

• Jr. Member
  • **
  • อยากได้รถคันแรกในชีวิตไวๆ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 16:36:49 »
หน้าจะเอาให้ทัน ปีนี้เลย จะได้ 1 แสน

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 16:47:22 »
โถ่เอ๊ยนึกว่าหลุดจากไหน ภาพนี้วาดขึ้นโดยอดีตสมาชิกเว็บนี้แหละครับ แต่สลายตัวไปแล้ว ดราม่าเพียบโดนติเลยยกเลิกสมาชิกไป
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 17:32:04 »
อ๋อเหรอครับ ถ้ามีปัญหาอะไรก็ลบได้นะครับ

ออฟไลน์ mewzabahl

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 22:47:58 »
แป่ว อดีตสมาชิกคนนี้เปล่าที่ชื่อล็อกอินคล้ายผม  :o

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2012, 02:25:04 »
อ๋อ ตา Ned คุง นั่นเอง

คือ จริงๆแล้ว พื้นฐานเขา เขาเป็นคนดีครับ จิตใจดี นะ

แต่วันนั้นที่แบน ....เออ ผมลืมไปแล้วละ ว่าผมแบนเขาไปด้วยเรื่องอะไร ลืมจริงๆ

ท่านใดจำได้ ช่วยฟื้นความจำผมทีครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2012, 10:24:55 »
อ๋อ ตา Ned คุง นั่นเอง

คือ จริงๆแล้ว พื้นฐานเขา เขาเป็นคนดีครับ จิตใจดี นะ

แต่วันนั้นที่แบน ....เออ ผมลืมไปแล้วละ ว่าผมแบนเขาไปด้วยเรื่องอะไร ลืมจริงๆ

ท่านใดจำได้ ช่วยฟื้นความจำผมทีครับ ขอบคุณครับ
น่าจะเป็นกระทู้ Etios ไม่ก็ Splash 261,000 ครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2012, 10:55:58 »
ไม่ใช่เหมือนกับยาริสซีดาน ในทอยโอทาดอทคอมหรือครับ แต่ก็ไม่ได้เข้าไปดูนานละ