ผู้เขียน หัวข้อ: เซลล์บอกว่า Accord 2013 อาจมาปลายปีนี้ ไม่ทราบจริงเท็จอย่างไรครับ  (อ่าน 5072 ครั้ง)

ผมสอบถามเซลล์อยู่ตลอดเวลา ตอนนี้อารมณ์อยากเปลี่ยนรถใหม่จนตัวสั่น 55

ล่าสุดเซลล์แจ้งว่าน่าจะมาปลายปีนี้ อย่างช้าที่สุดก็ต้นปีหน้า

งั้นก็แปลว่าไม่ต้องรอถึงเดือน มีนาคม 56 

ไม่ทราบจริงเท็จอย่างไรบ้างครับ

ออฟไลน์ Skyline

• Sr. Member
ยังไม่ได้ข่าวเหมือกันครับ เเต่ผมงงกะเซล์ nissan เหมือนกัน

ผมถาม Teana ใหม่จะเข้าเมื่อไร เซลบอกปลายปีหน้า 2013 ประมาณ ธค หรือต้นปี 2014 โน่น

พอวันนี้ไปถามเซลคนอื่น บอกประมาณต้นปี 2013 เลย ผมว่าข้อมูลที่ได้จากเซลยังไม่ค่อยน่าเชื่อถือเท่าไร

รอข่าวเป็นทางการ หรือเเหล่งข้อมูลตามเวบต่างดีกว่าครับ

ออฟไลน์ dIStOrtIOnz

• Jr. Member
  • **
อยากให้มาภายในปีนี้มาก

แต่คุณจิมมี่บอก ประมาน มีนาปีหน้า   :( :( :(

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• Hero Member
  • BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
ผมว่าเซลล์เค้้ายังไม่ได้ข้อมูลที่ Official หรอกครับ
เพราะตอนนี้ทางต้นสังกัดก็ยังไม่แจ้งรายละเอียดอะไรเหมือนกันไม่ใช่หรอ

ออฟไลน์ MystogaN

เซลที่อยากขายก็จะบอก อีกนานกว่าจะมาทั้งนั้นแหละครับ ;D

ออฟไลน์ ratikorn

• Full Member
ผมว่าเดียวนี้ลูกค้ายุคใหม่อย่าเราๆ รู้เรื่องรถมากกว่าเซลล์อีกครับ
อย่างว่าละครับ เรื่องรถนี่ เซลล์เค้าคิดแต่ผลประโยชน์ กำไร
แต่ลูกค้านี่คิด ผลประโยชน์ การใช้งาน

ออฟไลน์ jAk`CS

ผมเลิกเชื่อคำพูดของเซลล์  มานานมากแล้วครับ

หาข้อมูลเองตามเว็บไซต์ต่างๆดีกว่าเยอะครับ
ทักทายกันได้ครับ > http://www.facebook.com/tangkuangheng

2016' >>> BMW X1 ปลายปีนะเก็บตังแพร๊บ Y_Y
2015' >>> Peugeot 207CC
2014' >>> Attrage GLS Ltd.
2013' >>> Alphard 2.4 Sport
2012' >>> Fiesta 1.5 Sport
2008' >>> Camry ACV40
2005' >>> Wish 2.0 Q-Limited
2000' >>> Soluna Minor' 1.5 GLI

ออฟไลน์ HiMiNo

• Jr. Member
  • **
จากที่ถามคนใน ของ H กับ N

accord Q1 2013
teana Q3 2013

;D

ออฟไลน์ kan.kom

ผมว่ายากครับ ปีนี้ honda ออกรถรุ่นใหม่ไปเยอะแล้ว
ผมว่าเค้าน่าจะเก็บไว้เผื่อปีหน้าบ้าง
ซึ่งคิดว่า q1 ปีหน้าน่าจะกำลังดี
ถึงตอนนั้นก็ออก minor change เปลี่ยนเครื่องเป็น earth dream ให้ cr v ทีเดียวเลย

ออฟไลน์ jani

• Full Member
ก็อาจเป็นไปได้นะ เพราะของแถม accord ตอนนี้เยอะมาก ไม่รู้จะเคลียร์ล้างสต็อกหรือเปล่า

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมว่าไม่หรอก

แต่ถ้ามาจริงเซอร์ไพร์สุดๆ

แบบว่าโผล่มาในงาน Motor Expo นี้

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
จะไม่มีใน Motor Expo แน่นอนครับ

Accord เปิดตัว ราวๆ กุมภาพันธ์ - มีนาคม 2013
Teana ใหม่ เปิดตัว สิงหาคม 2013

ครับ ไม่เลื่อนไปจากนี้แน่ๆ เต็มที่สุด น่าจะแค่เลื่อนวันเปิดตัว เพราะคิวโรงแรม อาจเต็มในจังหวะนั่นพอดี (เคยมีมาแล้ว) แค่นั้น

ออฟไลน์ The Coup Channel

นี่ก็ปลายปีแล้ว จะปลายไปถึงไหนอีกจ๊ะ เซลส์จ๋า