ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ HOMY DEMIO ครับ สอบถามเกี่ยวกับ Teana จะมีรุ่นตกแต่งภายในสีดำหน่อยครับ  (อ่าน 6584 ครั้ง)

ออฟไลน์ Qvixote

• Jr. Member
  • **
ที่พี่เคยว่าไว้ใน http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=587:toyota-camry-hybrid-d-segment&catid=85:new-cars-in-thailand&Itemid=55

ผมก็เลยรอมาตลอดเลยครับว่า รุ่น 200XL อาจจะมีรุ่นเบาะดำออกมาขาย  ::) อยากได้สีขาว ถ้าได้ภายในสีดำ คงสวยน่าดู  ;D

อยากสอบถามหน่อยครับว่า มีข่าวอัพเดทอะไรบ้างรึป่าวครับ

ขอบคุณครับ  :) :)

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
อีกไม่นานจะมี Limited Edition ครับ
รายละเอียดยังไม่ทราบ แต่คาดว่าคงจะเป็นภายในสีดำ

• **
ขอบคุณมากครับ ตอบไวมากๆเลย

ประทับใจมากๆเลยครับ  :)

ออฟไลน์ Newhang

อีกไม่นานจะมี Limited Edition ครับ
รายละเอียดยังไม่ทราบ แต่คาดว่าคงจะเป็นภายในสีดำ

พอระบุเวลาได้มั๊ยครั้บว่าไม่นานขนาดไหน 3เดือน 6เดือน 12เดือน หรือมากกว่านั้นครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ถ้าอยากให้เบาะดำเองนะครับ ไม่ต้องลงทุนซื้อคันใหม่
แค่เหมาเรือจับหมึกสักคืนนึงครับ เช้ามา กรีดเอาหมึกเท

ออฟไลน์ MAXQ

• Full Member
อะนะ.........มาแนวลดโลกร้อนเลยนะครับ

• **
หมึกแบบนั้น มันจะไม่ค่อยติดเบาะ แต่ติดก้นหมดน่ะสิครับ  ::)

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
Teana J31 รู้สึกว่าจะมีรุ่น Limited แค่รุ่นเดียวคือรุ่นสีขาวที่มีเบาะรองขาที่เบาะคนนั่งด้านหน้า
จำได้ว่าเปิดตัว Motor show และในปีเดียวกันในช่วงเวลาต่อมาก็ minor change เลย

ดูจากแนวโน้มข้างบนแล้ว ผมว่า J32 Limited อาจจะรอใกล้หมดอายุตลาดก่อน minor เลยก็เป็นไปได้ครับ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

ไม่ต้องรอใกล้ Minor หรอกครับ

อีกไม่นานจะได้เห็น J32 Limited Edition แน่ ๆครับ
ประมาณว่า ตีเหล็กต้องตีตอนร้อนครับ

ออฟไลน์ PREM

อ้าว งี้รถผมก็กลายเป็นรุ่น "ธรรมดาๆ" ไปแล้วสิ
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ prai

J32 Limited ,อยากได้เบาะรองขาหน้าด้านข้างคนขับบ้างอ้ะ
หรือไม่ก้อ ,เครื่อง 3.0 นะนะ
VQ30DE มันจงมา มันจงมา มันจงมา เพี้ยง!!!

ออฟไลน์ yoyoland

• Full Member

ออฟไลน์ forevertop

• Newbie
  • *
  • OSK 115
จริงๆไม่ต้องรอก็ได้ครับ ถ้าอยากได้ภายในสีดำ

250XV ของผม ตอนแรกออกจากศูนย์สีครีมขาว

ตอนนี้เริ่มเทาๆแล้วครับ

คาดว่าอีกคงไม่นาน ก็จะกลายเป็น Limited Edition ภายในสีดำกะเค้าแล้วครับ  ;D

แต่ผมชอบแบบครีมขาวนี่มากกว่าครับ ถึงแม้ต้องดูแลนิดนึงน่ะครับ

ปล. อยากได้เบาะรองขา ด้านข้างคนขับด้วยคนครับ ไม่อยากตกรุ่นเลยยยยยยยย  :'(
"Life will find a way"