ผู้เขียน หัวข้อ: รถคันแรก พ่อแม่พี่น้องครับ กลัว รัฐบาลจะ โดนยึดอำนาจกันไหมครับ?  (อ่าน 4271 ครั้ง)

ออฟไลน์ dogzilladome

• Newbie
  • *
ตอนนี้ ด้วยสถานการณ์ เริ่มกลับมามีการชุมนุมทางการเมือง ขนาดว่าอาจมีรัฐประหาร อีกรอบ เพราะรอบนี้ทหารเก่า  8)จัดเต็มเองเลย(รุ่น1)
อยากถามพี่ๆว่า ถ้ารัฐบาลล้ม แล้วเรื่องรถคันแรก นู๋จะได้คืน มั้ย ฮ๊าบ (แอบเสียวๆ)หรือ จะอดกันทัวประเทศ ครับ ?
ปล. เป็นกำลังใจให้นะ ท่านนายกกกกกกกกกกกก  :'(

gunz13096

• บุคคลทั่วไป
ไม่คุยเรื่องการเมืองครับ

ออฟไลน์ vuthtichai

• Sr. Member
+1 การเมืองไม่แคร์ ไม่คุย

ออฟไลน์ Kuro

• Full Member
กฎสูงสุดHLM เลยนะคับ ไม่คุยกันเรื่องนี้ครับ  :-\

ออฟไลน์ ChiLun

• Hero Member
  • F10 525d M sport
พาดพิงการเมืองโดยตรงแบบนี้ผมว่าน่าจะปิดกระทู้ไปนะครับ

ออฟไลน์ dogzilladome

• Newbie
  • *
ขอโทษ ด้วยนะครับ จะแจ้งลบ ให้ด่วนเลย ครับ
เป็นกังวลมากไปนะครับ เสพ ข่าวเยอะจัด

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
1. ที่นี่ มีกฎชัดเจนนะครับ ว่า งดคุยเรื่องการเมือง
2. ต่อให้ยึดอำนาจ โครงการอะไรที่ดำเนินไปแล้ว มันก้ไม่ควรจะล้ม เพราะนี่ก็ใกล้ปิดโครงการแล้ว
3. ผมยังไม่เชื่อว่าจะมีความรุนแรงทางการเมืองใดๆ ในตอนนี้ ยังครับ มันยังไม่สุกงอมมากพอจะทำให้เกิดความเปลี่ยนแปลง

ตามนี้นะครับ