ผู้เขียน หัวข้อ: เกาะกระแสแรงเงา คุณวีกิจขับรถ Camry รุ่นไหน และ ผอ. ขับรถ Benz E-class รุ่นไหนนะครับ  (อ่าน 12804 ครั้ง)

ออฟไลน์ MaiSki

• Sr. Member
ผอ E220 cdi w211ครับ เห็นแม็กกับเสียงเครื่องใช่เลย

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • *
รถมุนินทร์เป็น 911 Carrera S (991) ใส่ล้อดำ ครับ

แต่ตอนที่โดนวีกิจถ่ายฉากนั้นฉากเดียวที่เปลี่ยนเป็น Cayman แต่ตอนโดนมือปืนจี้เป็น 911 เหมือนเดิมแล้วครับ

แล้วตอนที่จ้างการ์ดมาไปบุกบ้านนพนภาเป็น 520d คิดว่าน่าจะเป็นคันเดียวกับของประสิทชัยครับ

จริงๆด้วยครับ ^^!  :D :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2012, 20:44:57 โดย osment »

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
วันนี้วีกิจขับ 2.5G อีกแล้วครับ
ส่วน ผอ. นี่หลายเป็นรถ หึหึหึ ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Arado_kung

วันนี้ผอ.แนวมาก ขับ collora ke ไปดู RR   :D  :D  :D

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • *
วันนี้วีกิจขับ 2.5G อีกแล้วครับ
ส่วน ผอ. นี่หลายเป็นรถ หึหึหึ ;D

ผมเพิ่งเห็นชัดๆ วันนี้หล่ะครับ ตอนที่วีกิจเข็นรถให้ผอ. ป้าย Dual VVT-i โชว์หร่า หน้าแตกเลย หลงนึกว่า 2.0 อยู่นาน :D :D :D :D

ส่วนรถผอ.วันนี้ ใช่โคโรล่ารุ่นแรกๆมั้ยเนี่ย 555+

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
วีกิจ  รู้สึกว่าจะ Camry 2.0 น่ะครับ เห้นล้อเล็กแปลกๆ
ส่วนรถที่มาส่งมุนินทร์ที่บ้านฉากแรกเป็น Camry 2.0 รู้สึกว่าจะคันเดียวกับที่วิกิจขับด้วย
ผอ.  รถที่ขับประจำ เป็น W211 รุ่นแรกๆเลย ส่วนที่โดนทุบเป็น W210
มุนินทร์  ขับ Cayman ข้างในสีแดง ตอนที่โดนมือปืนจี้และตอนไปกินข้าวกับวีกิจแล้วโดนแอบถ่ายป้าย  ส่วนที่เห็นขับประจำเป็น Carrera รุ่นล่าสุด ข้างในรู้สึกว่าสีแดงเช่นกัน
พ่อมุนินทร์และมุตตา,หมอ  ขับ Fortuner รุ่นแรก
นพนภา  ขับ X6 แต่งสวยมากกกกกก เหมาะกับบุคลิกดี
เนตรนพิศ  ขับ CRV Gen3
ประสิทธิ์ชัย  ขับ 520d รุ่นแรก
ประพงศ์  นั่ง Panamera สีดำ
พี่ชายรัชนก  ใช้ D-Max 4 ประตู

;D ;D ;D

X6 คุณนพนภาสวยมากกกกกกกกกกกกกครับ  ;D ;D

ออฟไลน์ Ongszaa

วีกิจ  รู้สึกว่าจะ Camry 2.0 น่ะครับ เห้นล้อเล็กแปลกๆ
ส่วนรถที่มาส่งมุนินทร์ที่บ้านฉากแรกเป็น Camry 2.0 รู้สึกว่าจะคันเดียวกับที่วิกิจขับด้วย
ผอ.  รถที่ขับประจำ เป็น W211 รุ่นแรกๆเลย ส่วนที่โดนทุบเป็น W210
มุนินทร์  ขับ Cayman ข้างในสีแดง ตอนที่โดนมือปืนจี้และตอนไปกินข้าวกับวีกิจแล้วโดนแอบถ่ายป้าย  ส่วนที่เห็นขับประจำเป็น Carrera รุ่นล่าสุด ข้างในรู้สึกว่าสีแดงเช่นกัน
พ่อมุนินทร์และมุตตา,หมอ  ขับ Fortuner รุ่นแรก
นพนภา  ขับ X6 แต่งสวยมากกกกกก เหมาะกับบุคลิกดี
เนตรนพิศ  ขับ CRV Gen3
ประสิทธิ์ชัย  ขับ 520d รุ่นแรก
ประพงศ์  นั่ง Panamera สีดำ
พี่ชายรัชนก  ใช้ D-Max 4 ประตู

;D ;D ;D

โหดมาก คารวะคับ
'19 BMW 630d GT M Sport[G32]
'24 LOTUS ELETRE R

GreenG

• บุคคลทั่วไป
วันนี้ผอ.แนวมาก ขับ collora ke ไปดู RR   :D  :D  :D

จิงคับ  ;)

ออฟไลน์ Action

ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ pongsakorn11

ตอนโดนทุบ นั้ เค้า กล้าลงทุนจัง

ออฟไลน์ The plant

• Jr. Member
  • **
เจ้าที่แรงครับ อย่าเผลอผิดรุ่นเชียวจับผิดได้หมด ;) ;) ;)

ออฟไลน์ NKTS_8

• Newbie
  • *
รถเมียหลวงนี่แต่งโหดใช้ได้เลยนะครับ

เรื่องนี้เค้าสุดจริงๆ