ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบแบบไหนมากกว่า > ระหว่างขับรถที่เป็นป้ายแดงหรือรถที่ได้ป้ายดำแล้ว  (อ่าน 15352 ครั้ง)

ออฟไลน์ rathalos

• Newbie
  • *
ชอบป้ายขาวแบบเลขสวยๆดูขลังแบบว่าตำรวจเห็นแล้วต้องรีบทำเมินมากกว่าครับ
ป้ายขาวแบบนี้ ใช้รถไปกี่ปีๆ ก็ยังดูดีนะครับผมว่า

ออฟไลน์ LaTeX

• Sr. Member
ชอบป้ายขาวแบบนี้ครับ เจอไกลๆต้องวิ่งไปส่องใกล้ๆทุกที เอ...หรือไม่ใช่นะ

ออฟไลน์ @Route@

• Jr. Member
  • **
ป้ายดำครับ ไม่ต้องกังวลดี เพราะถ้าเกิดอุบัติเหตุตอนกลางคืนอันนี้ยุ่งยากครับ

ออฟไลน์ SignifeR

• Hero Member
  • Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
ผมไม่เคยยึดติดเลยครับ เพราะต่อให้ใส่ป้ายแดงไปปีสองปี คุณก็รู้อยู่แก่ใจอยู่ดีว่าเป็นรถใช้แล้ว
และผมก็ไม่เคยยึดติดกับคำว่ารถใหม่ป้ายแดง รถมือสอง

คือเล่นมาเยอะ ผ่านมาแยะ มันมีเกิด แก่ เจ็บ ตาย เป็นของธรรมดา
อยากให้มองเรื่อง การบำรุงรักษารถคันนี้ ให้เหมือนรถป้ายแดงที่ออกจากศูนย์มากกว่า

มันภูมิใจมากๆ นะครับ เวลามีคนทักคุณว่า โอ้โห้ พี่รถพี่กี่ปีแล้วครับ สภาพอย่างกับป้ายแดง !!!

เท่ห์กว่าเยอะ
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011