ผู้เขียน หัวข้อ: จะหาบัตรเข้ามอเตอร์เอ๊กโปร(ฟรี)ได้ที่ไหนอ่ะครับ  (อ่าน 4005 ครั้ง)

ออฟไลน์ ottojud

• Full Member
จะไปกันหลายคนอ่ะครับแล้วไม่แน่ใจว่าซื้อหน้างานปีนี้ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ  ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2012, 16:22:39 โดย ottojud »

ออฟไลน์ OLan-मंदिर लड़का

• Sr. Member
Re: จะหาบัตรเข้ามอเตอร์โชว์(ฟรี)ได้ที่ไหนอ่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 10:14:33 »
ลูกค้า AIS ไปรับบัตรได้ AIS SHOP หรือ Telewiz ถึง 30 พ.ย. เมื่อวานผมก็ไปรับมาได้มา 2 ใบครับ  ;D

หรือถ้าอยากได้หลายใบลองถามเซลล์ที่เคยซื้อรถหาให้ดูครับ  ;)

Junior22

• บุคคลทั่วไป
Re: จะหาบัตรเข้ามอเตอร์โชว์(ฟรี)ได้ที่ไหนอ่ะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 10:36:04 »
โหลดโปรแกรม Motor expo touch ของไอโฟนได้ 2ใบครับ

ออฟไลน์ BestHuafoo

• Hero Member
  • เอี๊ยดแอ๊ด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 10:46:12 »

บริษัทผมมีแจก รอบคนทั่วไป

แต่ได้แค่คนละ 4 ใบ  ;D

ออฟไลน์ Noctis Lucis Caelum

• Life is beautiful and short.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 11:43:13 »
ผมขอเซลล์ที่เคยซื้อรถครับ ขอทีได้มาตั้ง 5-6 ใบ จนไม่รุจะแจกใคร
นั่นคือร่างกายของคุณ ใช้มันให้คุ้ม ใช้ให้พอใจ ...จนกว่าคุณจะต้อง "เสียมันไป"

PLEASE DON'T CALL ME ARROGANT BUT I THINK I'M A SPECIAL ONE

ออฟไลน์ thanksevery1

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 11:45:47 »
ลองหาตาม fan page เกี่ยวกับรถยนต์ใน Facebook สิครับ น่าจะมีเยอะ

แต่รู้สึกว่า ค่าตั๋วแ่ค่ 80 เองนะครับ ถ้าไปคนเดียวก็จ่ายๆ ไปเถอะครับ รถคันละเป็นแสนเป็นล้าน เรายังจ่ายได้เลย

แต่ถ้าไปกันหลายๆ คน ก็ควรจะหาตั๋วฟรีสักหน่อย เพราะชักเยอะ 555 ;D

ออฟไลน์ pheet

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 12:25:55 »
ais มีแจกฟรีด้วยหลอเนี่ย คงต้องไปเอาบ้างแล้วแหละครับ

ออฟไลน์ ChoCcoYen

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 15:19:02 »
ใครมีเพื่อนหรือคนรู้จักที่ทำงานดิวกับบริษัทแม่ยี่ห้อต่างๆลองถามดูครับ เมื่อก่อนออฟฟิศเก่าทำ software ให้หลายยี่ห้อพวก marketing ได้มาแจกกันเพียบ

ออฟไลน์ ottojud

Re: จะหาบัตรเข้ามอเตอร์เอ๊กโปร(ฟรี)ได้ที่ไหนอ่ะครับ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 16:22:01 »
ลองหาตาม fan page เกี่ยวกับรถยนต์ใน Facebook สิครับ น่าจะมีเยอะ

แต่รู้สึกว่า ค่าตั๋วแ่ค่ 80 เองนะครับ ถ้าไปคนเดียวก็จ่ายๆ ไปเถอะครับ รถคันละเป็นแสนเป็นล้าน เรายังจ่ายได้เลย

แต่ถ้าไปกันหลายๆ คน ก็ควรจะหาตั๋วฟรีสักหน่อย เพราะชักเยอะ 555 ;D
100บาทแล้วครับ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
Re: จะหาบัตรเข้ามอเตอร์เอ๊กโปร(ฟรี)ได้ที่ไหนอ่ะครับ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 17:27:25 »
จ่ายค่าเข้าเถอะครับ เพราะใช้บัตรฟรีเขาจะให้เดินอ้อมโลกไปสามรอบก่อนเข้าชมงาน

ออฟไลน์ GZaar

• quattro > 4titude
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 18:15:36 »
ผมมีบัตร VIP เป็นปึกเลยครับ เพราะโรงพิมพ์เพื่อนแม่ผมเป็นคนพิมพ์ครับ  ;D
คาสโนวา = คนเจ้าชู้ = สุนัข = สัตว์เดรัจฉาน

ออฟไลน์ krajay

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 19:57:27 »
ผมมีบัตร VIP เป็นปึกเลยครับ เพราะโรงพิมพ์เพื่อนแม่ผมเป็นคนพิมพ์ครับ  ;D

แบ่งให้ผมมั่งได้มั้ยครับ  ;D

ออฟไลน์ GZaar

• quattro > 4titude
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 22:20:56 »

มาเอาได้นะครับ วงเวียนใหญ่ :)
คาสโนวา = คนเจ้าชู้ = สุนัข = สัตว์เดรัจฉาน

ออฟไลน์ peterpat

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 00:33:06 »

มาเอาได้นะครับ วงเวียนใหญ่ :)

อยากได้บัตร VIP บ้างจัง