ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณ เพื่อนๆ HLM ที่ช่วยเลือกรถ หวยออกที่น้อง INNOVA ครับ  (อ่าน 4381 ครั้ง)

ออฟไลน์ ple_sticker_phuket

• Sr. Member
  • รถดี ไม่จำเป็นต้องขายดี แค่ขี่แล้วมีความสุข ก็เพียงพอแล้ว
    • http://www.facebook.com/plesticker
รีวิว น้อยๆ  จะตามมาไม่ช้า   คุณเพื่อน ฝากขอบคุณ  พี่ๆ น้องๆ บ้านนี้     ที่แชร์ข้อมูล    จนเลือก   รถที่เหมาะสม กับการใช้งาน  แบบครอบครัว

ไม่น่าเชื่อ  ว่า น้องอิน  จะมีดี ซ่อนอยู่มากกว่าที่คิด       

ออกมาเมื่่อเช้า   ตรงไป   กำจัดจุดอ่อน  เรียบร้อยแล้วครับ

คนดีขับโตต้า คนบ้า ขับมิตซู

ออฟไลน์ Wayfarer-R

• Hero Member
ยินดีด้วยครับ

gunz13096

• บุคคลทั่วไป
 ;Dติดแก๊สเลยรึเปล่าครับ ;D

ออฟไลน์ Action

ยินดีด้วยครับ ;D
ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ Nookkiez

มองด้านข้าง ครึ่งหน้าดูดุเหมือนกันนะเนี่ยย

ปล.ล้อหล่อดีครับ  :D
Test ..

ออฟไลน์ OLan-मंदिर लड़का

ยินดีกับรถใหม่ด้วยน่ะคร๊าบบ  ;)

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ยินดีด้วยครับพี่ Ple
ปล. ผมชอบล้อแม็กที่วางตรงล้อหน้าอ่ะ ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Pasakorndvm

ยินดีต้อนรับ หวังว่าน้องอ้วนดำจะsurprise คุณหลายๆอย่าง
อย่าลืมไปติดกันโคลงหลังด้วยครับ จะทำให้รถนิ่งพอสมควร
'19 Honda Civic EL

ออฟไลน์ kitakita

• Full Member
ยินดีด้วยครับ รุ่นนี้พ่อผมก็ใช้อยู่ชอบเวลาไปเที่ยวไหนกัน ขนกันไปทั้งบ้าน 7 คน นอนกันสบายๆเลย

ออฟไลน์ nok

ยินดีด้วยครับชอบสีดำเหมือนกันเลย

ออฟไลน์ kimmeng21

ยินดีด้วยคับ
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ ple_sticker_phuket

• รถดี ไม่จำเป็นต้องขายดี แค่ขี่แล้วมีความสุข ก็เพียงพอแล้ว
    • http://www.facebook.com/plesticker
รถเพื่อนสนิทครับ  ไ่ใช่รถผม  เค้ากะใช้ซักเดือน ค่อยติดแก๊ส   ยังขาย city zx ไม่ออก

ลงแม็ก มาแล้วครับ  ยาง 215 / 45 / 17

รีวิว  กำลังจะตามมาครับ   อ้วนดำ มีดีกว่าที่  ฟังเขาว่า จริงๆ

คนดีขับโตต้า คนบ้า ขับมิตซู

ออฟไลน์ The Zaint

• Newbie
  • *
จัด tein basis street ยกชุดเลยครับ ผมใช้อยู่ ดีขึ้นมากมายไม่ยวบยาบ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
แหล่มเลยครับ ผมแนะนำไปเองรุ่นนี้

เคยใช้แต่ขายไปแล้ว ยังคิดถึงอยู่ครับ

ปล.หล่อเลยเปลี่ยนแม็ก และ ที่สำคัญรีบๆไปยัด LPG นะ จะได้ไปเที่ยวบ่อยๆ  ;D ;D ;D