ผู้เขียน หัวข้อ: ราชพฤกษ์เมื่อเ้ช้าเกิดอะไรขึ้นมาดูกันครับ หรือมันคือพฤติกรรมการเลียนแบบ 55  (อ่าน 16298 ครั้ง)

promt

• บุคคลทั่วไป
มีสติ ไม่ประมาท ไม่จี้ท้าย ไม่ขับเร็วเกินกฏหมาย ไม่แช่ขวา

ขับขี่ปลอดภัยครับ

ออฟไลน์ Tonge

• Sr. Member

ปล.สีสเปรย์คนจะงงมั้ย 5555

นั่นสินะ ถ้าผมผ่านไปเห็นคง งง ว่าลืมพ่นล้อหลังรึเปล่า

ออฟไลน์ deaw2011

• Hero Member
    • http://metrosystems-des.com/
คือ มันซ้อนเหมือนกัน แล้วยังรุ่นเดียวกันอีก แปลกๆดี :o

ออฟไลน์ นครอัญมณี

• นครอัญมณี
Toyota Vigo
คงได้ทดสอบระบบ ลดการเสียหายจากการชนด้านหลังจากรถเก๋ง
ได้สมบูรณ์แล้วมั้งครับ

แหม. ปลอดภัยจริงๆ
 ;D
รักรถมาก
รักครอบครัวมากกว่า
รักชาติ-ศาสน์-กษัตริย์มากที่สุด

ออฟไลน์ 6162002

อืม ทีหลังเวลารีบๆอยากแซงวีโก้ มุดเข้าไปเลย ออกด้านหน้า >_<

ออฟไลน์ rakchatb

• Jr. Member
  • **
ชีวิตมีค่าน่ะครับ...มีสติคิดถึงคนที่รักและห่วงเราบ้างครับ

ออฟไลน์ pee1818

• Sr. Member
คิดว่ารถเก๋งเตี้ยครับ เลยอาจจะทำให้มองไม่ได้ไกลเท่ากระบะ และคงจะจี้ท้ายมากไปหน่อย

ออฟไลน์ jaejukjik

• **
เส้นนี้ ตรงจุดนี้ ตรงข้าม โฮมเวิกร์ มันจะเป็นช่วงก่อนขึ้นสะพาน รถชอบเบรกฉะลอตัวกัน แล้วยิ่งมีคนบอกว่าเมื่อเช้าหมอกหนา ควรระวังอย่างยิ่งเลยครับ

ออฟไลน์ Rock N' Rolla

• Full Member
cruze เค้าถ่ายเทน้ำหนักได้ดีจัง

ออฟไลน์ kewpi

• **

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!

ออฟไลน์ 6162002

จริงๆ ต้องบอกว่า วีโก้หนึบจริงนะครับ เกาะแม้แต่รถเก่ง 55+

ออฟไลน์ aUNg-pAo

• **
รบกวน จขกท. เอาเลข 55 ออกจากหัวข้อกระทู้ทีครับ ผมอาจจะคิดมากไป แต่แค่กลัวว่าผู้ที่เกี่ยวข้องกับอุบัติเหตุครั้งนี้
มาเห็นกระทู้นี้เข้า เค้าจะรู้สึกไม่ดีกับ web เราครับ บางเรื่อง คนที่เค้าเจอมากับตัว บางทีมันขำไม่ออกครับ
.....จาก ผู้เคยมีประสบการณ์แบบนี้