ผู้เขียน หัวข้อ: ราชพฤกษ์เมื่อเ้ช้าเกิดอะไรขึ้นมาดูกันครับ หรือมันคือพฤติกรรมการเลียนแบบ 55  (อ่าน 16331 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
VIGO Champ โดนสอยท้ายลอยติดๆกันเลย 2 คันครับ
ตอนแรกดูรูปเอ๊ะสงสัยภาพซ้ำมาต่อกัน แต่ที่ไหนได้ไม่ใช่ !!!!!

สภาพ Cruze กับ Camry ไม้บรรทัด คงหนักน่าดูละครับ
ทั้งช่วงล่าง เสาA โช็คอัพ กระจกหน้า

ช่วงล่าง วีโก้ อาจจะไม่เป็นอะไรมาก (รึเปล่า?)

ปล.ช่วงนี้ฝนตกบ่อย ถนนลื่น ขับขี่ระมัดระวังกันด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 26, 2012, 16:56:38 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ BoZomBie

• Jr. Member
  • **
  • My Puius My Love
มิน่าเมื่อเช้ารถติดมากกว่าปรกติ  ;D
ทำทุกอย่างตามที่ใจอยาก ยอมรับผลของความอยากจากสิ่งที่ทำ

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด

รถเก๋งหน้ายาวจิ้มท้ายกระบะยกสูงด้วยความเร็วสูง ท้ายรถกระบะไม่ปีนก็แปลกแล้วครับ

pasumylove

• บุคคลทั่วไป
บร๊ะ ได้เสียเลยภาพนี้
รายแรก vigo ขี่ camry
รายที่สอง vigo ขี่ cruze

ขับรถก็ระวังกันด้วยนะครับ ปลอดภัยไว้ก่อน 8)

ออฟไลน์ GZaar

• Sr. Member
  • quattro > 4titude
Cruze โหลดเตี้ยกำลังสวยเลยครับ  :)
คาสโนวา = คนเจ้าชู้ = สุนัข = สัตว์เดรัจฉาน

Junior22

เมื่อก่อนเห็นอัลติสควบซีวิค เดี๋ยวนี้โลกแปลก วีโก้ควบครูสกับคัมรี่ 5555 อยากรู้ว่าลูกจะออกมาเป็นอะไร ขับรถระวังกันด้วยนะครับฝนตกถนนลื่น

Lhorn

ชนกันขนาดนี้....  ปกติถนนเส้นนี้รถก็ติดอยู่แล้ว

เจอแบบนี้ ยิ่งติดเข้าไปอีก

ออฟไลน์ nirvanapoint

โอ้ มายังไงกันละนี่  ???

ออฟไลน์ secrecyguy

• 3.2plus
เมื่อเช้าหมอกลงหนามาก รถเก่งเบรคไม่น่าจะเอาไม่อยู่แต่น่าจะไม่เห็น เลยไม่เบรค

ออฟไลน์ Fly to dream

พังไม่เยอะดีออก  ;D ;D ;D

ปล.สีสเปรย์คนจะงงมั้ย 5555
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Buffy

แสดงว่า เหยียบเบรคตัวโก่งน่ะนั้น หน้าถึงมุดลงขนาดนั้น

ออฟไลน์ swan

ช่วงนี้เห็นข่าวอุบัติเหตุบ่อยจริงๆ ขับรถระวังกันหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
ซ้อน 2 ก็ใส่หมวกกันน็อคกันด้วยนะครับ เด๋วพี่จ่าขับ ดีนะที่ไม่ซ้อน 3  ;D

ออฟไลน์ Kuro

• Full Member
เมื่อเช้าผมแว้นนน..ไปทำงานเลยไม่ได้ถ่ายรูปเลย รถติดมากๆเลยละครับ :'(
ถ่ายรูปได้เยอะมากครับ ;)

ออฟไลน์ armyfst

บร๊ะ...เจ้า...ตอนแรกนึกว่าล้อเล่น...จริงรึเนี่ย...

ออฟไลน์ Wayfarer-R

เห็นๆเลยครับ ว่าวีโก้เหนือกว่า (อยู่เหนือ  :D :D)

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
ผมว่าน่าจะเบรคไม่ทันจากความเร็ว60นะคับ ส่วนกระบะเบรคหยุดฉุกเฉิน หรือไม่ก็มองที่อื่นเหม่อ

ออฟไลน์ porasit33

แชมป์ โดนเก๋งมุดตูด ^^

ออฟไลน์ nok

ดูภาพแล้วมีทั้งอมยิ้มและเสียดายรถ มันชนกันได้แปลกดีเนอะ

ออฟไลน์ Mighty-X

ออฟไลน์ hutzero

แสดงว่าเบรควีโก้ดีกว่าครูซและคัมรี่

(ขำๆนะ)

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
แสดงว่าเบรควีโก้ดีกว่าครูซและคัมรี่

(ขำๆนะ)

คิดได้นะ

;D ;D ;D

ออฟไลน์ prokhall

แค่คำๆเดียว "อย่าขับจี้ตูด" เหตุการณ์นี้จะไม่เกิดครับ
นี่ถ้าไม่มุด ไม่รู้จะชนหนักขาดไหน เล่นมุดซะลึกเลย ;D

O_lan

เห็นอย่างนี้เซงแทนเจ้าของ CRUZE กับ CAMRY เลย   :'(

ออฟไลน์ redsun

กระบะยกสูงอยู่ข้างหน้า
รถตามหลังควรทิ้งระยะเผื่อๆไว้ด้วยนะครับ

ปล.วีโก้เบรกดีจัด

ออฟไลน์ valent

จะรีบไปไหน  แซงซ้ายไม่ได้ แซงขวาก็ไม่ได้
จะเล่นมุดแซงใต้รถเลยหรือ
perfect knowledge of such things can't be acquired without divine inspiration

ออฟไลน์ balliblue

ขอทราบเวลาครับ เมื่อเ้ช้านั่งรถตู้ผ่าน แต่ไม่ยักกะเห็นแหะ ไม่น่าเชื่อว่าจะเป็น 2 รายซ้อน สงสัยจะมองไม่เห็นและมาเร็วเลยเสยเข้าใ้ห้  ปีนี้ผมเห็นครูส เละมาหลายคันเหลือเกิน ใครใช้ cruze ก็อย่าขับตะบี้ตะบันนัก ก่อนหน้านี้ ก็ตกตึก วันก่อนก็เห็นเยิน วันนี้ยังเห็นอีก

ออฟไลน์ beebird