ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น รายการ live! งานเปิดตัว Mercedes-Benz 2 รุ่น //  (อ่าน 11757 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
คราวนี้มาพร้อมกัน 2 ตอนเลยครับ เพราะเปิดตัวช่วงเวลาไล่เลี่ยกัน

สำหรับงานเปิดตัว Mercedes-Benz CLS Shooting Brake / CLS250 CDI และ E300 BLUETEC Hybrid ชมได้ที่นี่ครับ
http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=4831:The-Coup-Channel-live-บุกงานเปิดตัว-Mercedes-Benz-CLS-Shooting-Brake-และ-E300-BLUETEC-Hybrid&catid=95:live&Itemid=165

และงานเปิดตัว Mercedes-Benz A-Class ใหม่ ที่หลายๆคนกำลังฮือฮา ชมได้ที่นี่ครับ
http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=4832:The-Coup-Channel-live-ตะลุยงานเปิดตัว-Mercedes-Benz-NEW-A-Class&catid=95:live&Itemid=165

ต้องขอบอกก่อนว่า A250 ที่นำมาเปิดตัวในงาน เป็นรถยนต์ Exhibition Unit หรือรถยนต์ที่ใช้สำหรับโชว์การติดตั้งอุปกรณ์ต่างๆอย่างครบครัน
ดังนั้นออพชั่นบางอย่างที่เห็น จะเป็นออพชั่นเสริม เช่น หลังคา Moonroof ระบบแอร์อัตโนมัติ Thermotronic เป็นต้นครับ แต่สำหรับบอดี้พาร์ท
และภายในแบบ AMG เป็นอุปกรณ์มาตรฐาน มีเพียงของเล่นบางชิ้นที่ต้องติดตั้งเสริมเข้าไป ต้องขอชี้แจงแบบนี้ เดี๋ยวเกรงว่าจะสื่อสารผิดพลาด
เข้าใจผิดกันนะครับ

เชิญแสดงความเห็นได้ตามอัธยาศัยครับ

ออฟไลน์ Wayfarer-R

ขอบคุณครับ

promt

• บุคคลทั่วไป
รถน่าใช้มาก

แต่เก็บตังค์กี่ปีจะซื้อได้

ออฟไลน์ Jump

• Sr. Member
น้อง toyd น่ารัก เห็นแล้ว อยากทำมิดีมิร้าย  ;D ;D
LIKE A BOSS!!

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด

ความรู้สึกหลังจากอ่านคำชี้แจงเรื่องออฟชั่น

ออฟไลน์ Lecter the Ripper

• Full Member
ขอบคุณมากๆครับ

สนุกสนานเฮฮาทั้งสองคนเลย

ออฟไลน์ nirvanapoint

• Sr. Member
ขอบคุณครับ  ;)

ออฟไลน์ chanvitjeab

สาระและอารมณ์ขันมาพร้อมกันเหมือนเดิม..ชอบบบบบ  :D :D :D :D :D shooting break เหมาะกับคนที่มีความเป็นตัวของตัวเองสูง รูปทรงเก๋สุด เป็นเป้าสายตาแน่นอน ส่วนA-CLASSต้อง 250เท่านั้น 180หล่อไม่พอ  :P............อยากเห้นบททดสอบดีเซ็ล-ไฮบริดจัง 

ออฟไลน์ beebird

Like - Share - Subscribe ตามนั้นครับ

ออฟไลน์ redsun

E300 BLUETEC Hybrid แรงบิดมหาโหดเลย ++++
A250 สวยแซ่บมากครับ

ขอบคุณ THE COUPE มากครับ

ออฟไลน์ Appenzell Swiss

ความรู้สึกหลังจากอ่านคำชี้แจงเรื่องออฟชั่น

5555++  เงิบเลย  จริงๆ ><
สภษ.(Proverb)14:15 คนเขลาเชื่อถือวาจาทุกอย่าง แต่คนหยั่งรู้มองดูว่าเขากำลังไปทางไหน