ผู้เขียน หัวข้อ: // Full Review : Civic มาวันนี้ หรือไม่ก็พรุ่งนี้ครับ ไม่เกินนี้แล้วละ //  (อ่าน 6885 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
จะเสร็จแล้วสักที!

ปัญหาคือ เขียนทุกอย่างเสร็จ เหลือแค่ เขียนเรื่อง ฟีลลิง อัตราเร่ง ตัว 1.8
โครงสร้างตัวถัง และ อารัมภบทตอนต้น ซึ่ง เขียนไม่ออก!

3 ข้อนี้เท่านั้น ก็จะเสร็จสมบูรณ์

ข้อมูล HDD กู้ได้หมดแล้วครับ และ เคลมเปลี่ยน HDD แล้ว เรียบร้อย Bad Sector จากแรงตบป้าบๆๆ ลงบนโน้ตบุ๊ค คืนก่อน แบบลืมตัว แหะๆ

ออฟไลน์ vkvrod

• Newbie
  • *
เอาใจช่วยครับผม

ออฟไลน์ Bimmer Boy

• Sr. Member
ปูเสื่อรอเลยครับ

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
สู้ๆครับพี่จิมมี่ เหนื่อยก็พักบ้างไรบ้าง

ออฟไลน์ suputshaya

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับ รออ่านอยู่ครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เยี่ยมเลยครับกู้กลับมาได้

มารอชมนะครับผม อิๆ

ปล. HDD Bad นี่ตัวปัญหาเลยจริงๆ น่ารำคาญ

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
มือหนักนะครับเนี่ย ตบจน HDD กลายสภาพเป็น Bad Sector ได้เลยทีเดียว  ;D ;D ;D ;D
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ sitpaku

• **
รอชมความประหยัดขั้นเทพ

ออฟไลน์ Jaijajug

• **
 :D :D ถ้าลืมตัวบ่อย ต้องเปลี่ยนเป็นแบบตั้งโต๊ะ ดีกว่าครับ จะได้ทนมือคุณจิม ได้  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ mongolias

รออ่านครับ
ลืมตัวตบ NB ซะ Hdd bad เลยนี่ ยังเคลมได้อีกเหรอครับ 5555

ปล. อย่าตบโต๊ะแทนนะครับ เดี๋ยวคราวนี้ตบแรงกระดูกแตกไม่ต้องพิมพ์ รีวิวกันเลยทีเดียว

ออฟไลน์ Alzfredz

• Full Member
  • M/T Addicted!!
รออ่านครับพี่  ;D เห็นที่ถ่ายในคลิปแล้วอยากมานานแล้ว รอนะครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ อย่าหักโหมนะ อิอิ  ;D
Life didn't promise to be wonderful. So, we have to make it wonderful with our hands!!

ออฟไลน์ ChoCcoYen

• Full Member
กางเต้นท์รอครับ...ยังไงรักษาสุขภาพด้วยนะครับสมาชิกเป็นห่วงกันเยอะ  ;D

ออฟไลน์ applebees

• Sr. Member

ออฟไลน์ kewpi

• **
รอครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
มือหนักนะครับเนี่ย ตบจน HDD กลายสภาพเป็น Bad Sector ได้เลยทีเดียว  ;D ;D ;D ;D

ตาบอย

ตอน ม. 5 เคยตบบานกระจก บอร์ดติดผนังข่าว ที่โรงเรียน แตกกระจาย ถล่มมาแล้ว โดยมืไม่เป็นแผลเลยสักแอะ
ตอนนั้นเครียดไง โดนแกล้งเยอะ วันนั้นไม่รุ้ทำไง ตบกระจกแม่มเลย ไม่คิดว่า ตบไปเบาๆ มันจะถล่มตูมลงมาเลย
(มารู้ทีหลังว่า....เบาของเรา แต่มันแรงมากของคนอื่น)

มือซ้ายข้างนี้ รอดมาได้ไงก็ไม่รู้

ออฟไลน์ mewzabahl

ขอบคุณครับพี่จิมมี่

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด
Solid state disk อาจจะเป็นคำตอบสำหรับพี่ในอนาคต  :o

ออฟไลน์ zorohunter

• Newbie
  • *
รออ่านอยู่เลยครับ พักบ้างอะไรบ้างนะครับ

ออฟไลน์ H.

Solid state disk อาจจะเป็นคำตอบสำหรับพี่ในอนาคต  :o
ผมก็ว่างั้น  :-X
H.

ออฟไลน์ LimitedEdition

ผมว่าต่อให้ HDD จะใช้ carbon kevlar มาทำก็ไม่คณามือตา J!MMY หรอกครับ
ต้องให้ทุกท่านได้มาเห็นเวลานิ้วทั้งสิบของท่านเจ้าของเว็บพรมลงบนคีย์บอร์ดบางเฉียบของคอมพิวเตอร์โตชิบาแล้วจะซึ้ง...

ออฟไลน์ ชายโอ๊ต

เป็นกำลังใจให้ทีมงานครับ
ขอบคุณครับ
"ศัตรูแห่งความก้าวหน้า คือเวลาที่เสียไป"

ออฟไลน์ checksos

• **
ปูเสื่อรอด้วยครับ

ออฟไลน์ Parinceo

ดีใจด้วยครับ กู้คืนมาได้  ;D

ยังปูเสื่อรอแน่นอนครับ

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
มือหนักนะครับเนี่ย ตบจน HDD กลายสภาพเป็น Bad Sector ได้เลยทีเดียว  ;D ;D ;D ;D

ตาบอย

ตอน ม. 5 เคยตบบานกระจก บอร์ดติดผนังข่าว ที่โรงเรียน แตกกระจาย ถล่มมาแล้ว โดยมืไม่เป็นแผลเลยสักแอะ
ตอนนั้นเครียดไง โดนแกล้งเยอะ วันนั้นไม่รุ้ทำไง ตบกระจกแม่มเลย ไม่คิดว่า ตบไปเบาๆ มันจะถล่มตูมลงมาเลย
(มารู้ทีหลังว่า....เบาของเรา แต่มันแรงมากของคนอื่น)

มือซ้ายข้างนี้ รอดมาได้ไงก็ไม่รู้

ยังงี้ต้องยกให้ ขวาตาย ซ้ายตายยกโคตร ไปเลยครับ  ;D ;D ;D ;D ;D
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ nex7

• **
ปูเสื่อรออีกคนครับ