ผู้เขียน หัวข้อ: จากภาพแอบถ่าย all new city 2013 มันมาเพื่อสยบข่าววีออสจริงๆ  (อ่าน 27242 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ruledark

• Newbie
  • *
city 2013 จะมีขายที่ญี่ปุ่นด้วยนะคับ ข้างในยังมีดีอีก... Honda จัดเต็มจิงๆๆ

ออฟไลน์ meen_onboard

• Newbie
  • *
City MC ของผมกำลังจะตกรุ่นแล้วหรือนี่  ;D

แต่ล่ะรูปที่หลุดมา ทำให้รู้ว่า ตัวต่อไปสวยไฉไลแน่นอน

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
เตรียมตกรุ่นด้วยคนครับ
รถใหม่ที่บ้านคงมีเวลาให้ใหม่อีกสัก1ปี :'(

ดูรูปแล้วน่าจะสวยมาก ไม่ชวนให้ผิดหวังเหมือนซีวิค
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2012, 15:35:06 โดย NONT4477 »
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
ตอน Accord เนี่ย Honda แทบจะเป็นเจ้าสุดท้ายมั้ง ที่ใช้ล้อ 4 ดุม ใน D-Segment (ไม่ก็ Galant Ultima)

รอบนี้จะเป็นเจ้าแรกกับล้อ 5 ดุมใน B-Segment

แต่ไฟ HID มันจะตกมาถึงมือเราเหรอครับ?
เป็นไปได้ครับพี่ยิ้ม วีออส ใช้ไฟ hid เป็นเจ้าแรก แต่ตอนนี้โดนตัดเหลือโปรเจคเตอร์ซะงั้น
แล้วยิ่งตอนนี้honda จัดเต็มอีก
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
สู้กันมันหยด อีกแน่ๆ

ออฟไลน์ balliblue

City เดิม ๆ ก็สวยอวกาศแทบจะบินได้อยู่แล้ว  วีออสทรงเห็บหมาไม่กล้าจอดใกล้
ใจร้ายกับพี่โตจังเลยครับ แต่โดนใจ 5555 สงสัย city จะไม่โชคดีเหมือนกรณี civic แฮะ ตัวใหม่สวยไฉไลกว่าเห็นๆ แค่เห็นรายละเอียดไฟหน้า ไฟท้ายแล้ว ไม่เบาแน่

สมรภูมิ B segment ดุเด็ดเผ็ดมันแน่ gen นี้ ถ้าพี่โตยังคงไม่เลิกกักออฟชั่น ดีไซน์ครึ่งๆกลาง หาความโดดเด่นไม่เจอ แ้ล้วเจอคู่แข่งจัดเต็ม อย่างสม่ำเสมอ ความดีในอดีตยังไง มันก็คงไม่ช่วยให้ดีไปได้ตลอด ถ้าของใหม่มามีแต่ชื่อเสียงตกต่ำลง

ออฟไลน์ promay

• Jr. Member
  • **
ผมคิดว่าคล้าย civic 2012(FB) ย่อส่วนนะ อาจจะดูลงตัวและสวยกว่าFB ก็เป็นได้

ออฟไลน์ Kittisak

• Jr. Member
  • **
  • Ability Without Opportunity Means Nothing
ส่วนใหญ่งานดีไซน์จะเป็น Top-Down
แต่ City กลับกัน ดูมันจะเป็นต้นแบบกำหนดงานดีไซน์รุ่นใหญ่ๆ เช่น Civic...
ผมอาจคิดไปเองเพราะตลาดหลักCityอยู่ในไทย และ Odyssey ก็ไม่มีขายจริงจังแล้วด้วยครับ
“Today I will do what others won't, so tomorrow I can accomplish what others can't”