ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครที่ใช้หรือเคยขับ Ssangyong Korando บ้างมั้ยครับอยากทราบว่าเป็นไงบ้าง  (อ่าน 2201 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
ตามหัวข้อเลยครับ ไปเห็นมาแล้วสวยดีครับดู Spec และข้อมูลต่างๆแล้วก็โอเคเลยทีเดียวตรงตามที่ต้องการ ส่วนเรื่องการบริการหลังการขายนี้ดีมากน้อยแค่ไหนครับ

อยากรู้ว่ามันโอเคมั้ยกับเงิน 1.79 ล้านบาท กับรถคันนี้กับการใช้งาน 5-6 ปี การใช้งานส่วนใหญ่ก็ขับไปกลับกรุงเทพ-โคราชครับ

ออฟไลน์ FlyMe

• Full Member
ผมก็ไปดูมาเหมือนกัน รถเกาหลีดีเซลหลายคันแข่งกันอยู่ในระดับราคานี้ ทั้ง Kia, Hyundai Tucson
สุดท้ายยังกลับไปหาเยอรมันดีกว่า เอา BMW