ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถ่ายรูปรถกระบะแต่งที่งาน moter expro มาให้ดูหน่อยค่ะ  (อ่าน 3311 ครั้ง)

ออฟไลน์ kris-lack

• Hero Member
สวัสดีค่ะ
 สืบเนื่องจากนั่งอ่านหนังสืมพิมพ์ไทรัฐหน้ารถยนต์แล้วเห็นรูปรถกะบะ allnew d-amx ที่แต่งซะสวยเลย
เห็นบอกมาจากงาน moter expro ว่างั้น เลยอยากรบกวนผู้ที่ไปถ่ายรูปกะบะแต่งมาให้ดูหน่อยค่ะ
ส่วนตัวคงไม่มีโอกาสไปเพราะอยู่สารคามค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ออฟไลน์ Fly to dream

พรุ่งนี้ไปงานจะถ่ายมาครับ  :) :) :)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ kris-lack

พรุ่งนี้ไปงานจะถ่ายมาครับ  :) :) :)
ขอบพระคุณมากค่ะ
ทั้งภายนอกและภายในนะคะ
ถ้ามีนาวาร่า ก็ขอหลายๆรูปหน่อยนะคะ เพราะใช้อยู่คะ

ออฟไลน์ krajay

• Jr. Member
  • **

ฝากดูโปร กระบะเชฟด้วยนะครับ ;D

ออฟไลน์ Action

ขอรูปพริตตี้เด็ด ๆ จากทุกบูทด้วยนะครับ ;D
ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

ขอรูปพริตตี้เด็ด ๆ จากทุกบูทด้วยนะครับ ;D

+1 คร๊าบ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ OLan-मंदिर लड़का

• Sr. Member

ถ้าอยากดูพริตตี้เด็ดๆ แนะนำบูท YUMA เลยครับ แล้วจะรู้ว่าตู้มมม จริงๆ (เลือดกำเดาไหล)  ;D ;D ;D