ผู้เขียน หัวข้อ: ราคา All new Audi A6 ในงาน Motor Expo ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ  (อ่าน 4110 ครั้ง)

ออฟไลน์ apiwattu67

• Sr. Member
อยากรู้ราคาอ่ะครับ รู้แค่ว่ามีแต่เครื่อง 2.0TFSI

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
Re: ราคา All new Audi A6 ในงาน Motor Expo ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 15:06:43 »
ไม่แน่ใจนะครับ แต่เหมือนเห็นที่ไหนสักแห่งเนี่ยแหละว่า 3.79 ล้านบาท ครับ

ออฟไลน์ il Rewki' N. li

• Full Member
  • Passioned in a Magic which called "CARS" ,,* i Luv
Re: ราคา All new Audi A6 ในงาน Motor Expo ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 20:37:12 »
เพิ่งไปดูมาครับวันนี้ ของยนตรกิจมาขายเอง

ราคาโปรในงาน 3.87 ล้าน บาท
หลังงาน น่าจะ 3.99 ครับ

ตอนนี้เหลือสีขาว 5 คัน
สวย งาม งานเนี๊ยบถูกใจมากครับ
แต่ไม่พอใจเซลล์เท่าไร บริการไม่มี Service Mind หยิ่งซะ แล้วก็ไม่ค่อยรู้อะไรแต่ทำกั๊ก

ยนตรกิจจะขายรถไม่ได้ก็เพราะบริการนี่แหละครับ

ลองเข้าไปดูครับ หมดลอตนี้มาอีกที มิ.ย.ครับ
หลงใหลใน "รถยนต์" ... เวทย์มนต์ที่ตราตรึง...

ออฟไลน์ thevkel

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 20:52:24 »
เพิ่งไปดูมาครับวันนี้ ของยนตรกิจมาขายเอง

ราคาโปรในงาน 3.87 ล้าน บาท
หลังงาน น่าจะ 3.99 ครับ

ตอนนี้เหลือสีขาว 5 คัน
สวย งาม งานเนี๊ยบถูกใจมากครับ
แต่ไม่พอใจเซลล์เท่าไร บริการไม่มี Service Mind หยิ่งซะ แล้วก็ไม่ค่อยรู้อะไรแต่ทำกั๊ก

ยนตรกิจจะขายรถไม่ได้ก็เพราะบริการนี่แหละครับ

ลองเข้าไปดูครับ หมดลอตนี้มาอีกที มิ.ย.ครับ

ถ้าราคานี้ไปซื้อของ MTM ดีกว่าครับ น่าจะ 4 ต้นๆ (ไม่แน่ใจ)
ราคาเพิ่มมาหน่อย แต่มีประกัน 5 ปี และเสปคดีกว่ามาก

ออฟไลน์ il Rewki' N. li

• Full Member
  • Passioned in a Magic which called "CARS" ,,* i Luv
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 23:31:22 »
เห็นด้วยครับ MTM  น่าจะดีกว่าครับ
ทั้งราคา สเปค และบริการครับ
หลงใหลใน "รถยนต์" ... เวทย์มนต์ที่ตราตรึง...

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 00:30:57 »
MTM   Service Mind เค้าดีมากจริงๆครับ   เคยไปสอบถามที่ Paragon อยู่ครั้งนึง   บอกรายละเอียดต่างๆเกี่ยวกับตัวรถละเอียดมากเลยครับ

ออฟไลน์ 6162002

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 00:38:07 »
ยนตระกิจ วันนี้ผมโทรไปศูนย์ Kia จะไปลองขับ Rio

ในกทม. ก็มีไม่กี่ศูนย์หรอกครับ โทรไปแมร๊งบอกเหมือนกันหมดเลยว่า ไม่มีรถให้ขับ มีแต่รถให้ดู เพราะ ฯลฯ ไม่อำนวย
ถ้าจะขับให้ผมไปที่ Motor Expo (ถุย!  สนามใหญ่ตาย  ไม่งั้นจะไปขอขับที่โชว์รูมทำไม)

สุดท้ายผมก็เลยไม่เอาละ Kia   รถน่ะชอบมากครับ แต่รับยนตรกิจไม่ได้

ออฟไลน์ thevkel

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 21:22:56 »
เห็นด้วยครับ MTM  น่าจะดีกว่าครับ
ทั้งราคา สเปค และบริการครับ

ของ MTM ได้เป็นตัวดีเซลด้วยครับประหยัดสุดๆ :D
เคยเล็งๆไว้เหมือนกันแต่เกินงบไปเยอะเลยต้องยอม 555

ออฟไลน์ apiwattu67

• Sr. Member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 21:28:37 »
ถ้าซื้อ MTM ก็ต้อง Service ของ MTM อย่างเดียวรึเปล่าครับ รึว่าไป Service ที่ ศูนย์ AUDI ได้ด้วย