ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจจะจอง A250 อยู่ครับ มีส่วนลดหรือแถมยังไงบ้างครับ  (อ่าน 3228 ครั้ง)

ออฟไลน์ keng

• Sr. Member
คือว่าผมติดต่อเซลส์ MBTH ที่รู้จัก อยู่แถวฝั่งธน ถามเซลส์แล้ว คำตอบคือ  เพราะรถโฉมใหม่เพิ่งเปิดตัวไม่มีส่วนลดใดๆให้
แต่มีอ่านผ่านๆในบอร์ดนี้ สมาชิกบางท่านได้ข้อเสนอที่ดี อยากทราบว่า เพื่อนๆที่ได้จอง A class ในปัจจุบันนี้
ได้รับข้อเสนอพิเศษยังไงบ้างครับ ถ้าไม่สะดวกตอบในหน้านี้ ส่งทางข้อความส่วนตัวก็ได้ครับผม
ขอบคุณครับ :)

ออฟไลน์ templeboy

• Hero Member
เท่าที่ทราบมาจากเซลล์ได้ส่วนลด 1% เท่านั้น (อันนี้เงินสด...ถ้าผ่อนจะได้เยอะกว่านี้แต่ยังไม่ได้ถามว่าเท่าไหร่)

แต่เห็นมีเพื่อนๆในนี้บอกว่าได้ส่วนลด 2% บวกประกันชั้น1+ฟิล์ม...ซึ่งถือว่าเยอะพอสมควรสำหรับรถใหม่

ยังไงลองเช็คดูอีกทีนะครับว่าศูนย์ไหน และมีเงื่อนไขอื่นๆอีกมั้ย เช่น ต้องซื้อผ่อนกับทาง MBTH ด้วยดอกเบี้ยมหาโหดหรือไม่
ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
ที่บอก 2% อันนั้นเป็นศูนย์ ตจว. นะครับ :P

ไกลมากด้วย ไม่ใช่ปริมนทลด้วยครับ แถมต้องไปหากับเค้าอีกต่างหาก

ออฟไลน์ Jump

พ่วง A180 ไปด้วยสิ ครับ ตอนนี้เป็นไงกันมั่งครับ
แถมอะไรกันบ้าง
LIKE A BOSS!!

ออฟไลน์ north

ผมไปถาม sale ที่งานมอเตอร์เอ็กโป  ได้คราวๆ คือส่วนลด 30,000 บาท เห็นทางเซลบอกว่าปกติงานนี้ให้ส่วนลด 10.000 บาทคับ

ออฟไลน์ keng

ผมไปถาม sale ที่งานมอเตอร์เอ็กโป  ได้คราวๆ คือส่วนลด 30,000 บาท เห็นทางเซลบอกว่าปกติงานนี้ให้ส่วนลด 10.000 บาทคับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ว่าจะแวะไปดูเร็วๆนี้ครับ :)