ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนเอาน้ำมันเครื่องสาดใส่รถแล้วสีลอกทำยังไงดีครับ  (อ่าน 15647 ครั้ง)

ออฟไลน์ okeS60

• Newbie
  • *
ชั่นหนึ่งก็เคลมประกันแบบหาคู่กรณีไม่ได้ เสียค่า เอกเซฟ นิดหน่อย ไม่ต้องไมายุ่งกับเค้าหลอกเลิกกันแล้ว

ถ้าเป็นผมจะเอาเรื่องถึงที่สุดเลย  เลิกกันแล้วไม่เห็นต้องทำลายข้าวของเลย  ดีแล้วล่ะครับที่เลิก  นิสัยแบบนี้ไม่ไหว

รักมากก็แค้นมากเป็นเรื่องธรรมดา เค้าคงเสียใจมาก ถึงกับของที่ผู้ชายรัก :'( :'(

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• Hero Member
  • BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
เห็นด้วยเลยครับ เคลมประกัน

แต่ถ้าเป็นผม ผมเอาแบบมีคู่กรณีนะ
ให้ประกันไปไล่บี้เอา 5555555555
ไหนๆก็เลิกกันแล้ว
ผมไม่ชอบคนทำร้ายข้าวของอยู่แล้วด้วย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
โห น่าตัดมือทิ้งมากๆ

ขอให้หายไวๆนะครับ

ออฟไลน์ templeboy

น้ำมันเครื่องไปอยู่ในมือเธอได้ไงอ่ะครับ บ้านผมยังหาน้ำมันเครื่องซักแกลลอนยังลำบากเลย อยู่ในตัวรถหมด

...หรือเธอเตรียมการ  :-*

ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี

ออฟไลน์ thdeann

• Full Member
จบกันแล้วก็จบกันไป อย่าไปเอาเรื่องเอาราวเขาเลยนะ
เราเองก็คงไม่ใช่ย่อยหรอก
เขาถึงได้เอาคืนขนาดนี้

เรื่องสี ก็เคลม จ่ายค่า Excess ไป ก็เท่านั้นเองครับ

ออฟไลน์ settavut

• First
ผมเชียร์ให้ประกันไล่บี้เอาครับ ไม่สนเรื่องส่วนตัว เอาแค่เรื่องรถ ไหนๆก็เลิกกันแล้ว เอาผิดถูกตามกฎหมาย
Altis CNG MC 2010
CHR HV HI 2018

ออฟไลน์ Sammy_

เสียใจด้วยนะครับ

เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร

ส่วนเรื่องรถ ก็มาความเห็นของท่านสมาชิกครับผม

ออฟไลน์ Entropy

ดูแรงเงาเป็นตัวอย่าง5555 ถ้าเราจองเวร ก็มีแต่เจ็บทั้ง2ฝ่าย
อโหสิกรรมไปเถอะ

ออฟไลน์ ^Yimm@^

เห็นหลายท่านเข้าข้างจขกทโดยที่ยังไม่ได้ฟังเรื่องราวนะครับ ใจเย็นๆกันดีกว่านะครับ
เราเป็นผู้ชายให้เราคิดว่ายังไงเราก็ได้ในสิ่งที่พวกเราๆรู้นะครับ เพราะฉนั้นจบได้จบครับ
อย่าต่อความยาวครับเชื่อผม ก่อนอื่นเข้าคาแคร์ดูก่อนว่าเขาทำได้ใหม ถ้าไม่ได้แจ้งเคลมครับ
บอกว่าทำโน่นนั่นนี่หกใส่ครับ ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับและผมเห็นด้วยที่ท่านจะไม่เล่าครับ

ออฟไลน์ madboy

เคลมครับ จบเองได้จบครับ ไม่ต้องต่อความยาวสาวความยืด

เป็นผมอาจจะโพสต์ ลง facebook ให้เค้ารู้บ้าง ว่าเค้าทำเราหนักแค่ไหน แต่คงไม่ต้องกับถึงโรงพัก  ;D

ออฟไลน์ ceberos

• Sr. Member
ใครอยากเห็นรูปรถ กับ เรื่องราวของ จขกท. ยกมือขึ้น  ;D

ออฟไลน์ deardida

แสดงว่าเขายังรักคุณอยู่เลยเลือกทำลายของของคุณมากกว่าทำร้ายคุณ

ออฟไลน์ keamglad

อื้อหือ

เป็นผมเจอคงอึ้ง

ทางออกว่าเครมแบบไม่มีคู่กรณีหรือเอาผิดคนทำมันขึ้นอยู่กับสาเหต

ถ้าสาเหตมาจากตัวผมทำเลว นอกใจ เธอทนไม่ไหว ผมยอมเครมไม่มีคู่กรณี

แต่ถ้าสาเหตมาจากทะเลาะกัน เธองี่เง่าเอาแต่ใจรบเราให้ซ์อของแล้วไม่ได้ หรือเธอมีกิ๊กพอเราจับได้ทำเป็นเหวี่ยงกลบเกลื่อน
แบบนี้ผมแจ้งครับ

ออฟไลน์ imneng

เห็นด้วยกับเม้นท์ข้างบนค่ะ ว่ากันตรง ๆ เลย
Merc Addicted

ออฟไลน์ JIRATH

อยากเห็นรูปครับว่าโดนน้ำมันเครื่องสาดแล้วเป็นยังไง ช่วยลงรูปหน่อยได้มั้ยครับ
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ Zutsu

• Newbie
  • *
ผมอยากฟังเรื่องราวว่าเป็นมายังไง   อิอิ ;D

ออฟไลน์ O_o"

เครมประกันครับ

ดีนะไม่เผารถสุดรัก

ออฟไลน์ swan

ผู้หญิงเวลาโกรธน่ากลัวมากๆ ก็ยังดีที่ทำกำรถโดยที่คนไม่เป็นไร ยังไงรถก็ซ่อมได้รีบเคลมประกันครับ

ออฟไลน์ Maman_Haheinz

เจ็บแค้นเคืองโกรธ โทษช้านใย
ช้านทำ อารายยยให้เธอเคืองขุ่น....

สงสารรถ
 :'(
โห ยี้ โห ยี้ โหยยยยย
หิววววววววว!!!!!!