ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอรู้ร้านขายอะไหล่แต่งรถทุกประเภทที่ถูกที่สุดบ้างครับ  (อ่าน 3183 ครั้ง)

ออฟไลน์ พรศักดิ์ แก้วแสน

• Newbie
  • *
  • เรื่องมาก ถามเยอะ ตัดสินใจยาก
    • พรศักดิ์ แก้วแสน
เฉพาะในกรุงเทพน่ะครับผม ต้องการร้านใหญ่ที่ถูกที่สุดครับ

ออฟไลน์ Nyquist

• Hero Member
แถววรจักรมีให้เลือกเยอะนะคับ แต่ไม่แน่ใจว่าจะถูกที่สุดรึเปล่า  ;D

• Newbie
  • *
  • เรื่องมาก ถามเยอะ ตัดสินใจยาก
เป็นแหล่งที่มีหลายร้านเลยใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ LimitedEdition

ถ้าระบุมาเป็นอย่างอย่างจะง่ายกว่าครับ ถามกว้างขนาดนี้ตอบยากสักหน่อย
แต่ถ้าจะให้ผมแนะนำ แต่งรถ เสียเงินทั้งที อย่าเน้นที่ถูกอย่างเดียวเลยครับ
เราต้องฝากชีวิตไว้กับรถคันนี้ อันตรายครับ

ออฟไลน์ ceberos

• Sr. Member
ของซิ่ง เห็นเขาร่ำรือกัน เชียงกง บางนา นั้นเยอะมาก

• Newbie
  • *
ผมจะซื้อตกแต่งภายใน แต่งสวยอย่างเดียวคับผม

ออฟไลน์ YenChar

หาท่อเก่า ล้อเก่า โช๊คอัพเก่า อะไหล่ช่วงล่าง ไปหาเชียงกงครับ

วรจักร ผมเดินไม่เป็น
ส่วนมากผมเดินๆคลองถม จะได้พวกน้ำยาเคลือบสีหรือเพลทมามากกว่า

ถ้าหาชุดพาร์ท คงหาของเก่าๆไม่ได้ ต้องสั่งทำใหม่
หาตามเวปได้เลย

ออฟไลน์ Adi Autolism

• Full Member
  • Adi Autolism..
ของซิ่ง เห็นเขาร่ำรือกัน เชียงกง บางนา นั้นเยอะมาก
ใช่คับเยอะมากก แต่ระวังหัวแบะๆๆๆ
แนะนำให้เดินดูให้ทั่วก่อนค่อยซื้อคับ
เอาจักรยานไปด้วยจะดีกว่า

ปล.ถ้าอยากรู้ร้านไหนซอยไหนขายอะไร PM มาคับเดินบ่อยจนจำได้แล้วคับ

• Newbie
  • *
ขอบคุณสำหรับน้ำใจของทุกคนมากครับ

สงสัยคงต้องซื้อตามเน็ต