ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ Volkswagen eco Up! อย่างเเรง + คำถามอื่น  (อ่าน 2326 ครั้ง)

ออฟไลน์ Adamas

• Full Member
สนใจ Volkswagen eco Up! อย่างเเรง + คำถามอื่น
« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 22:16:54 »
1.อ่านข่าว
http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=4881:Volkswagen-เปิดตัว-eco-Up-รองรับแก๊สธรรมชาติ-ประหยัดค่าใช้จ่าย&catid=84:new-cars-worldwide&Itemid=162
แล้วสนใจ Volkswagen eco Up! อย่างเเรงเลยอยากรู้ว่ามันมีสิทธ์เข้าไทยบ้างไหมครับ

2. Civic FB ที่จะโมเดลเชนส์ เอ๊ย ไมเนอร์เชนส์ นี่จะเข้าไทยเมื่อไรครับ

3. เร็วๆนี้จะมีสัมผัสเเรก A-180 , A250  ไหมครับ

4. รถกะบะ โต มิตซู นิสสัน จะโมเดลเชส์ครบทั้งหมดก่อน Q2 ของปี 57 ไหมครับ

5. เอฟเวอร์เรท ใหม่ มีกำหนดเริ่มทำยังครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
คนที่ไม่มีเป้าหมายในชีวิต จะต้องทำงานให้คนที่มีเป้าหมายไปตลอดชีวิต

ออฟไลน์ burutrad

• Hero Member
Re: สนใจ Volkswagen eco Up! อย่างเเรง + คำถามอื่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2012, 13:52:41 »
vw up ในสายตาผมยังไม่ค่อยโดนเท่าไหร่ถ้ามาบ้านเราเกิน 1.2 ล้านนี่ยิ่งไม่น่าสนเลย ;)