ผู้เขียน หัวข้อ: Scirocco vs a180+ bi xenon + หลังคาแก้ว ตััวไหนน่าสนใจกว่ากันครับ  (อ่าน 6704 ครั้ง)

ออฟไลน์ novic

• Jr. Member
  • **
yeti ก็พอนะ :D

ออฟไลน์ ZignityDallas

• Newbie
  • *
เคยต้องตัดสินใจเลือก 2 choices นี้เหมือนกันค่ะ เคยคิดจะซื้อ Scirocco เมื่อ 2 เดือนก่อน แต่ดูไปดูมานานไปหน่อย สีขาวที่อยากได้หมด! พอ A Class ตัวใหม่ออกมา A250 ก็มาเป็นตัวเลือกใหม่แทน เลยจับจองไปซะ 1 คัน แต่รถดันมาเกือบปลายปีโน่น ตอนนี้เลยหันกลับมาถอย Scirocco ออกมาขับไปพลางๆ ได้รถปลายม.ค.นี้ค่ะ

ถ้าให้เลือก A180 กับ Scirocco ขอเลือก Scirocco โดยไม่ลังเล แต่ถ้าเทียบกับ A250 นาทีนี้กินกันไม่ลงจริงๆ คงต้องขอเห็นตัวเป็นๆของ A250 ก่อนค่ะ