ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเกี่ยวกับ comand online ครับ  (อ่าน 1840 ครั้ง)

ออฟไลน์ Torque

• Full Member
รบกวนสอบถามเกี่ยวกับ comand online ครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 23:08:23 »
รบกวนสอบถามท่านที่ใช้ comand online หรือทราบข้อมูล ครับ  ;D

พอดีเพิ่งมีโอกาสได้ลองต่อเนทดู
มี App มาให้แค่ 2 ตัวคือ Weather กับ Facebook เท่านั้น
ไม่มี Google Local Search กับ  POI/route down load

เลยอยากรบกวนสอบถาม ท่านที่ใช้ comand online
ถ้าสะดวกรบกวนช่วยดูให้หน่อยคร้าบว่า
Google Local Search กับ  POI/route down load  ยังมีอยู่หรือเปล่าครับ
(ผมลองถามจากอีกเวปนึง ท่านที่เ้ข้ามาตอบ ก็ัแจ้งว่าจำได้ไม่ชัวร์ครับ คล้ายว่าก่อนหน้านี้มี 4 app แล้วตอนนี้เหลือ 2 app แต่ยังไม่มีท่านอื่นยืนยัน)

แล้วถ้าไม่มีมาแต่เดิม หรือมีแล้วมันหาย นี่มีวิธีโหลดเพิ่มได้ไหมครับ
เพราะ เน ที่ให้มา ถือว่านำทางได้โอเค แต่ค้นได้ไม่ละเอียดคับ
เวลาหาซอยต้องค้นอุปกรณ์อื่นแล้วป้อนเป็นพิกัดเข้าไป

ถ้ามี POI/route down load
จะได้ค้นจากมือถือแล้วส่งเข้า server แ้ล้ว
โหลดลงที่ตัวรถ ให้มันนำทางได้เลย

ขอบคุณล่วงหน้าครับสำหรับทุกคำตอบ  ;)
a = F/m

ออฟไลน์ oonup

• Newbie
  • *
Re: รบกวนสอบถามเกี่ยวกับ comand online ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 11:01:11 »
ของผมเพิ่ง update ไป เหลือแค่ Weather กับ Facebook เหมือนกันครับ ต่อก่อน update มีครบทุกตัวเลย พวก POI, Local Search  :'( :'(