ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยครับหาร้านจูนกล่องพัทยา  (อ่าน 2157 ครั้ง)

ออฟไลน์ SauceNR

• Jr. Member
  • **
รบกวนหน่อยครับหาร้านจูนกล่องพัทยา
« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 23:50:31 »
คือผมไม่ค่อยรู้เร่่องร้านทำรถไรงี้น่ะครับ รบกวนช่วยแนะนำหน่อย ถ้าเข้าข่ายผิดกฎ pm มาเลยครับต้องการจริงๆ ขอในชลบุรี พัทยานะครับ

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
Re: รบกวนหน่อยครับหาร้านจูนกล่องพัทยา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 12:26:53 »
ถามในนี้น่าจะมีคนตอบน้อยครับ

ลองไปโพสถามในคลับของรถที่คุณจะเอาไปจูนดีกว่าครับ

เค้าอาจจะแนะนำได้ดีกว่าครับ :D

ออฟไลน์ il Rewki' N. li

• Full Member
  • Passioned in a Magic which called "CARS" ,,* i Luv
Re: รบกวนหน่อยครับหาร้านจูนกล่องพัทยา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 01:26:24 »
ถ้าเล่นรถแต่ง
เช่นกลุ่ม Mitsu LancerEvolution / Subaru / หรือรถสปอร์ท 350z 370z
หรือรถบ้านอยากเซ็ท Turbo

แนะนำให้ไปร้าน P.Service Evolution
อยู่ที่แยกเกาะโพธิ์  เค้าเรียกอะไรนะ.. อ.เกาะจันทร์ หรือไงนี่แหละครับ เส้น ถนนสาย 331
วิ่งไปทางพนัสนิคมก็ได้

รถแรงๆในชลบุรีไปจูนที่นี่กันทั้งนั้น 
ยิ่งพวกงานแข่งรถต่างๆ ต้องยกให้เค้าเลย
ฝีมือขั้นเซียน ทำทีมเซอร์วิซรถให้ตามรถแข่งงานต่างๆ

ลองหาตามเวปคลับ 4G มีรายละเอียด
ไม่ก็ PM มาครับ เดี๋ยวหาลิงค์ เบอร์ เวป ไรงี้ให้ครับ
เจ้าของอู่รู็จักกันครับ
หลงใหลใน "รถยนต์" ... เวทย์มนต์ที่ตราตรึง...