ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเจอที่ไหนช่วยบอกที จะซื้อเป็นของขวัญปีใหม่ครับ !!??  (อ่าน 3576 ครั้ง)

ออฟไลน์ Demon76

• Newbie
  • *
เป็นหมอนถัง NOS ครับ พอดีจะซื้อไปฝากเพื่อนๆหลายอันอยู่
แต่หาในเน็ตและโทรไปแต่ละร้านแล้ว ของหมดทุกที่เลยครับ
เลยอยากรบกวนทุกท่าน เผื่อมีใครเคยเห็นที่ร้านไหนพอมีขายอยู่บ้าง
ช่วยแนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Hanumaan

• Newbie
  • *
เหมือนเคยเห็นขายใน FB ของร้าน CG 0-400 ครับ ลองโทรไปถามหรือยังครับ  ;D

ออฟไลน์ Demon76

• Newbie
  • *
เหมือนเคยเห็นขายใน FB ของร้าน CG 0-400 ครับ ลองโทรไปถามหรือยังครับ  ;D
อา...ลองโทรไปแล้วมีของด้วย ขอบคุณมากนะครับ.. :D

ออฟไลน์ prysakol

• Jr. Member
  • **
มันลูกละเท่าไรอะครับ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hero Member
  • Hi!!!!
เห็นแว๊ปๆ ในงานมอเตอร์ฯ แต่ไม่ได้ดูว่าร้านอะไรเอามา  ;D