ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ลองชมรูป E-Coupe โดนจับยัดไฟหน้าแบบ Facelift เป๊ะเวอร์ !! ++  (อ่าน 6680 ครั้ง)

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member

ออฟไลน์ peak14405

• Full Member
E550  :o :o :o

สวยครับสวย ชอบๆ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ข้างหน้ายังชอบก่อน Facelift

แต่ท้าย เอาใจไปเลย หล่อมาก

;D ;D ;D

ออฟไลน์ beeday

• Sr. Member
อืมม..ถ้าตามรูปผมยังชอบตัวปัจจุบันมากกว่านะครับ ไฟหน้าคมกริบได้ใจ
ตัวใหม่นี่ไฟหน้ามนไปหน่อย ออกแนวหวานๆ แต่ไงต้องรอดูตัวจริงอีกที ^^

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
เห็นด้วยครับ ผมก็ชอบหน้าตัวปัจจุบันมากกว่า
เดี๋ยวต้องลองดูตัวจริงอีกที  8)

ออฟไลน์ YenChar

เนียนๆ ดูเรียบหรู
แต่ของเดิม ดูโฉบเฉี่ยวกว่านะครับ
แล้วแต่คนชอบ

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
สวยๆชอบๆ

ออฟไลน์ templeboy

ขอบคุณมากครับ.... ;D ;D ;D

เพิ่มเติมแบบ Cabriolet นะครับจากที่เดียวกัน นับว่าเรนเดอร์มาเนียนใช้ได้เลย

ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
ทำไมมันลงตัวกว่าตัว sedanหว่า

ออฟไลน์ nirvanapoint

หล่อมากครับ
แต่ E550 วิ่งในไทยได้แค่ 120 อยู่ดี 555  ;D

ออฟไลน์ Sapooknic

• Jr. Member
  • **
  • Sapooknic
Re: ++ ลองชมรูป E-Coupe โดนจับยัดไฟหน้าแบบ Facelift เป๊ะเวอร์ !! ++
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 11:19:05 »
รายละเอียดภายในละครับมีอะไรเพิ่มมากไหม ควรรอตัวใหม่รึโฉมนี้ก้อไดัอยู่ครับ

ออฟไลน์ AkE

Re: ++ ลองชมรูป E-Coupe โดนจับยัดไฟหน้าแบบ Facelift เป๊ะเวอร์ !! ++
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 12:39:37 »
ก้ยังลงตัวเหมือนเดิม ไฟท้ายกลางคืนน่าจะสวยมากก

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 16:50:19 »
E550 นี่ของ US only ใช่มั้ยครับ แล้วทำไม AMG ไม่มาทำ E55 AMG หว่า  :) :) :)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ AMG GT

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 19:01:46 »
ผมว่า จะสวยกว่านี้ นะ ถ้าเอา daylight มาไว้ที่เดิม

ออฟไลน์ honoiuiu

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 20:16:54 »
ใช้ได้เลย ;D

ออฟไลน์ Bimmer Boy

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 22:09:10 »
สวย ชอบ แต่ไม่มีตังค์ซื้อ

ออฟไลน์ imneng

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2012, 09:32:34 »
ทำไมมันลงตัวกว่าตัว sedanหว่า

Merc Addicted