ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่จิมและผู้รู้เรื่องราคารถใหม่ปี 2013 ครับ  (อ่าน 3157 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
Mazda CX-5 มาไทยเราปี 2013 นี้คาดว่าราคาเท่าไรครับ และก็ Nissan Pulser ด้วยครับ และ Nissan Juke มามั้ยครับและคิดว่าราคาจะซักเท่าไหร่ครับผม

จะเกินล้านมั้ยถ้าเอามาจากอินโดนีเซีย คือญาติผมจะออกรถใหม่ปีหน้าที่สนใจก็มี3คันนี้หลักๆครับ

ออฟไลน์ Deaw

• Hero Member
อันนี้ผมขอเดาเอานะครับ ไม่มีอ้างอิง

CX-5 น่าจะ 1.3-1.5 ล้าน
Pulsar น่าจะ 8-9.5 แสน
Juke น่าจะ 9 แสน +/-

ออฟไลน์ อีกนิดก็แรง

• Sr. Member
เจอ CX-5 ที่มาเลย์เซียสีฟ้า สวยสะดุดตาดีครับ
คันใหญ่กว่าในรูปเยอะเลย

ออฟไลน์ spiritofsoul

• Jr. Member
  • **
ถามต่อเลยนะครับ

แล้ว ford ecosport น่าจะตกอยู่ประมาณเท่าไรอะครับ